Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
4,797
Points
2,000
babalao 2

babalao 2

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
4,797 2,000


Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

Mpaka sasa kafanya haya;

Hostel za Chuo cha UDSM.
Hostel za Askari Magereza.
Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
Upanuzi wa Airport Mwanza
Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
Kukomesha Rushwa
Kurejesha nidhamu Makazini.
------------

Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

Miradi Mikubwa ya Maji :

Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga

============
emie emie posted: Kwa kweli Rais wetu kafanya makubwa sanaa..
Kila upitapo sasa hivi ni ujenzi unaendelea...Dar es Salaam kila kona Barabara ya Tandale-Sinza- Mawasiliano inajengwa
Madaraja yanajengwa

Upanuzi wa barabara kuu ya Ubungo hadi chalinze unafanywa

Daraja Kilombero miaka yote wapigaji walikuwa wanakula hela za wananchi kuwavusha ila sasa limejengwa

Flyovers zinajengwa

Miradi ya umeme inajengwa na miradi mingi ni kwa hela za watanzania wenyewe

Miaka yote maeneo ya Mbezi na kimara walikuwa hawapati maji japo yanapita njia hiyo hiyo lakini sasa maji yamefika mbezi, na bado wanaendelea kutandaza mabomba ili kupeleka maji. Awali waliokuwa wanakula hela za wananchi ni wenye miradi ya kuuza maji kwa magari. Ila sasa wananchi wamekombolewa.

Utendaji kazi umeimarika, sasa hivi kila mmoja anaona cheo akipewa ni kama kakalia kaa la moto..Yale mambo ya kupiga hela na kukaa ofisini kupiga usingizi yameisha watu ni kazi la sivyo unawajibishwa.

Madawa sasa yanapatikana hospitali, ile hali ya madawa ya hospitali yanapelekwa katika Pharmas binafsi imeisha.

Hospitali sasa za serikali ukienda mgonjwa anajaliwa sio kama ilivyokuwa awali.

Taasisi za serikali wafanyakazi wamekuwa wanawajibika ....hakika nidhamu imeimarika.
Kwa sasa taasisi za serikali zinajiendesha kibiasara bali si kihasara kama ilivyokuwa awali, ilikuwa ni ulaji tuu wa hela, upigaji dili, taasisi zinakufa, hakuna gawio kwa serikali, ila sasa zinatoa gawio...Hakika kila kitu ni usimamizi imara, ukicheka na kima utavuna mabua.

Awali watu walikuwa wanaulilia uongozi, hata wasio kuwa na elimu walikuwa wanagombea kupata uongozi, sasa uongozi umekuwa mgumu sababu kama wewe si muwajibikaji una ndoto za kupiga tuu, hupati nafasi, Uongozi umekuwa una hadhi kwa sasa.

Hakika Namsifu Rais wetu...
 
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
362
Points
500
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
362 500
Hii hali inanishangaza kila nikiingia jukwaa hili la siasa thread nyingi ni za kukosoa utendaji wa kazi wa rais magufuri mambo mengi yamekuwa yanaibuliwa hapa pamoja na hayo lakini uko mtaani asilimia kubwa ya wananchi wanasema rais wao mpendwa anapiga kazi anawabana mafisadi mabinti wa instagram na wakina mama ndo huwaambii kitu wao hawana harakati za kutaka kujikomboa wala hawana habari kuhusu siasa wameshamua kutanguliza mapenzi kwa chama cha mapinduzi ccm kama mshabiki wa timu ata timu ifungwe bado utabaki kuwa mpenzi tukigeukia upande wa mtandao wa facebook vijana wengi wanamkubali rais magufuri kwa kiasi kikubwa wanafikia hadi hatua ya kusema rais aendelee kuinyoosha nchi hadi 2035 hali hii inaweza kukushangaza kama wewe ni mtumiaji tu wa jamiiforum hasa hili jukwaa la siasa cha mwisho nachotaka kusema chadema wanasafari ndefu sana kuingia ikulu tofauti na watu wanavyozani ni kazi rahisi kuwashawishi wananchi pamoja na mapungufu yanayoonekana awamu hii
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,767
Points
2,000
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,767 2,000
Hii hali inanishangaza kila nikiingia jukwaa hili la siasa thread nyingi ni za kukosoa utendaji wa kazi wa rais magufuri mambo mengi yamekuwa yanaibuliwa hapa pamoja na hayo lakini uko mtaani asilimia kubwa ya wananchi wanasema rais wao mpendwa anapiga kazi anawabana mafisadi mabinti wa instagram na wakina mama ndo huwaambii kitu wao hawana harakati za kutaka kujikomboa wala hawana habari kuhusu siasa wameshamua kutanguliza mapenzi kwa chama cha mapinduzi ccm kama mshabiki wa timu ata timu ifungwe bado utabaki kuwa mpenzi tukigeukia upande wa mtandao wa facebook vijana wengi wanamkubali rais magufuri kwa kiasi kikubwa wanafikia hadi hatua ya kusema rais aendelee kuinyoosha nchi hadi 2035 hali hii inaweza kukushangaza kama wewe ni mtumiaji tu wa jamiiforum hasa hili jukwaa la siasa cha mwisho nachotaka kusema chadema wanasafari ndefu sana kuingia ikulu tofauti na watu wanavyozani ni kazi rahisi kuwashawishi wananchi pamoja na mapungufu yanayoonekana awamu hii
Mod wameshafanya yao😂
 
Kilowatt

Kilowatt

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
6
Points
45
Kilowatt

Kilowatt

Member
Joined Aug 14, 2019
6 45
Hii hali inanishangaza kila nikiingia jukwaa hili la siasa thread nyingi ni za kukosoa utendaji wa kazi wa rais magufuri mambo mengi yamekuwa yanaibuliwa hapa pamoja na hayo lakini uko mtaani asilimia kubwa ya wananchi wanasema rais wao mpendwa anapiga kazi anawabana mafisadi mabinti wa instagram na wakina mama ndo huwaambii kitu wao hawana harakati za kutaka kujikomboa wala hawana habari kuhusu siasa wameshamua kutanguliza mapenzi kwa chama cha mapinduzi ccm kama mshabiki wa timu ata timu ifungwe bado utabaki kuwa mpenzi tukigeukia upande wa mtandao wa facebook vijana wengi wanamkubali rais magufuri kwa kiasi kikubwa wanafikia hadi hatua ya kusema rais aendelee kuinyoosha nchi hadi 2035 hali hii inaweza kukushangaza kama wewe ni mtumiaji tu wa jamiiforum hasa hili jukwaa la siasa cha mwisho nachotaka kusema chadema wanasafari ndefu sana kuingia ikulu tofauti na watu wanavyozani ni kazi rahisi kuwashawishi wananchi pamoja na mapungufu yanayoonekana awamu hii
Hayo ni maneno yako wewe!!!!!
 
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2018
Messages
362
Points
500
I

Iringakwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2018
362 500
Hii hali inanishangaza kila nikiingia jukwaa hili la siasa thread nyingi ni za kukosoa utendaji wa kazi wa rais magufuri mambo mengi yamekuwa yanaibuliwa hapa pamoja na hayo lakini uko mtaani asilimia kubwa ya wananchi wanasema rais wao mpendwa anapiga kazi anawabana mafisadi mabinti wa instagram na wakina mama ndo huwaambii kitu wao hawana harakati za kutaka kujikomboa wala hawana habari kuhusu siasa wameshamua kutanguliza mapenzi kwa chama cha mapinduzi ccm kama mshabiki wa timu ata timu ifungwe bado utabaki kuwa mpenzi tukigeukia upande wa mtandao wa facebook vijana wengi wanamkubali rais magufuri kwa kiasi kikubwa wanafikia hadi hatua ya kusema rais aendelee kuinyoosha nchi hadi 2035 hali hii inaweza kukushangaza kama wewe ni mtumiaji tu wa jamiiforum hasa hili jukwaa la siasa cha mwisho nachotaka kusema chadema wanasafari ndefu sana kuingia ikulu tofauti na watu wanavyozani ni kazi rahisi kuwashawishi wananchi pamoja na mapungufu yanayoonekana awamu hii
Uzi wangu hauhusiani na ushauri nashangaa tu wameunganisha huku
 
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2015
Messages
1,458
Points
2,000
H

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2015
1,458 2,000
Habarini wanajamvi.....

Nimpongeze JPM Kwa kazi kubwa anazozifanya kupeleka Nchi mbele....

Kwa haraka haraka kumbe Tanzania siyo maskini tuna uwezo wa kufanya kila kitu mahospitali yanajengwa,barabara,ndege zinanunuliwa,Elimu bure Nchi nzima,madaraja yanajengwa hakika Tanzania tumepiga hatua kubwa sana...

CCM ndo chama pekee itakayowaletea wananchi maendeleo na siyo hivi vyama vingine vilivyojaa genge la wahuni
 
N

Nigrastratatract

Member
Joined
Sep 4, 2019
Messages
11
Points
75
N

Nigrastratatract

Member
Joined Sep 4, 2019
11 75
Serikali hii ya awamu ya tano imefanikiwa sana kutekeleza miradi mikubwa wezeshi kiuchumi kwani miundombinu na maendeleo ni kama mishipa ya damu na cell ndani ya miili ya viumbe hai
 
T

TruthLover

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2019
Messages
635
Points
500
T

TruthLover

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2019
635 500
Haina haja ya kutumia nguvu nyiiingi kujinadi,kama hayo maendeleo yapo wananchi watayaunga mkono.Acha mti ujitukuze wenyewe kwa matunda yake.
Serikali hii ya awamu ya tano imefanikiwa sana kutekeleza miradi mikubwa wezeshi kiuchumi kwani miundombinu na maendeleo ni kama mishipa ya damu na cell ndani ya miili ya viumbe hai
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,160
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,160 2,000
Serikali hii ya awamu ya tano imefanikiwa sana kutekeleza miradi mikubwa wezeshi kiuchumi kwani miundombinu na maendeleo ni kama mishipa ya damu na cell ndani ya miili ya viumbe hai
haielekei kuwa na wewe ni mmojawapo wa hao watu unaowaita wenye "akili timamu" hata kidogo! jamani kichwa cha habari kirefu kuliko ufafanuzi wake?!
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
4,708
Points
2,000
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
4,708 2,000
Serikali hii ya awamu ya tano imefanikiwa sana kutekeleza miradi mikubwa wezeshi kiuchumi kwani miundombinu na maendeleo ni kama mishipa ya damu na cell ndani ya miili ya viumbe hai
''What we need is welfare economy and collective leadership'' Wenye akili timamu wanajua kwamba mmbo hayaendi
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,090
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,090 2,000
MKuu mimi siyaelewi inamaana sina akili timamu ?
 
Mjukuu wa Maghika

Mjukuu wa Maghika

Member
Joined
Jul 5, 2019
Messages
66
Points
125
Mjukuu wa Maghika

Mjukuu wa Maghika

Member
Joined Jul 5, 2019
66 125
Akili dumavu
Habarini wanajamvi.....

Nimpongeze JPM Kwa kazi kubwa anazozifanya kupeleka Nchi mbele....

Kwa haraka haraka kumbe Tanzania siyo maskini tuna uwezo wa kufanya kila kitu mahospitali yanajengwa,barabara,ndege zinanunuliwa,Elimu bure Nchi nzima,madaraja yanajengwa hakika Tanzania tumepiga hatua kubwa sana...

CCM ndo chama pekee itakayowaletea wananchi maendeleo na siyo hivi vyama vingine vilivyojaa genge la wahuni
 
Q

Queen Priya

Member
Joined
Jul 15, 2018
Messages
73
Points
225
Q

Queen Priya

Member
Joined Jul 15, 2018
73 225
Nafaham magu alivyokomesha ujambazi nchini! Nafaham magu alivyofundisha watu kutafuta hela(ulizia watz wanaokaa nje kuhusu kod hutolalamika kuhusu kodi hapa kwetu) kulalamikia kodi nyingi manake unataka kodi ni sawa na kumlalamikia mwenyw nyumba kafunga mlango wakati wewe unataka kuiba*shwaain kabis)magu amefundisha wananchi kuipenda nchi yao iwe kwa lazima au kwa hiari uzalendo kwanza ebooo...kwa wale tunaotaka kugombea katurahisishia hatuhitaji kutumia hela kwenye kampeni ni utu wako tu na akili!
Magu hoyeeeeeeee! Tumpeni kipindi kingine ili sasa iwe zam ya kuwajaza pesa mfukoni baada ya kumaliza kwenye miundombinu!! SIMPLE!!!
 
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2017
Messages
11,000
Points
2,000
joto la jiwe

joto la jiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2017
11,000 2,000
Ni nani anayeweza kupinga kwamba utendaji Kazi wa Magufuli hakuna rais yeyote hapa duniani kwa sasa anayeweza kumfikia?.

Tunakubali kwamba yako mapungufu katika uongozi wa Magufuli, lakini kwa ujumla ni kiongozi bora kabisa kwa sasa.
 
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
3,728
Points
2,000
J

Janerose mzalendo

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
3,728 2,000
Enlightenment Tunatimiza miaka 57 toka tupate uhuru ila maadui wakuu UJINGA,UMASIKINI na MARADHI hatujaweza kuwaondoa alafu wewe unakuja na porojo za kipumbavu,nani amekuroga?
 

Forum statistics

Threads 1,336,675
Members 512,696
Posts 32,547,468
Top