Sky Eclat | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Sky Eclat
Joined:
Oct 17, 2012
Messages:
19,010
Likes Received:
45,770
Trophy Points:
280
Liked:
43,510

Share This Page

Facebook Twitter

Sky Eclat

JF-Expert Member

    1. n
      naisha nasri
      It's a long story
    2. sifi leo
      sifi leo
      mbona kimnya?
    3. sifi leo
      sifi leo
      how do yu manage kukaa muda wte huo, una umri gani? umeolewa? una watt wangapiu? kabiira gani wewe? ukinjibu mwaswali haya ntaamini unachokisema, ila km unatumiaga i like you for suree, wengi wadada hawakumbukagi, ila hata wewe i need a proof,
      1. Sky Eclat
        Sky Eclat
        Nilikwenda kanisani, mimi ni mbondei, sijaolewa umri wangu ni wakuwa na mtoto kama wewe.
        Apr 24, 2016
        sifi leo likes this.
    4. sifi leo
      sifi leo
      ushaur mzurei sana wew, unakumbukaga ndgu yangu?
      1. Sky Eclat
        Sky Eclat
        Oh yah I do practice what I preach. Mimi ninaweza kukaa miaka 2 bila sex.
        Apr 24, 2016
        sifi leo likes this.
    5. sifi leo
      sifi leo
      asant natamni nikuite mama ted, au nani yule alikuwa anatoa ushauri uku anaboge la zigo wabunge wakawa wanakula kwa macho, nadhani amama tel, asante kwea usharui ila nilitumia mpiraukapasuka, gori la kwanza, la pili alisha loa sohakukuwa na haja, au unasema je
      1. Sky Eclat
        Sky Eclat
        Ninaomba ukumbuke nilichokuambia in future, siku ukiwa + unawaza ile siku si nikheri ningejichua na sabuni tu nisingekufa.
        Apr 24, 2016
        James Martin and sifi leo like this.
    6. sifi leo
      sifi leo
      wacha nikpm tu, hata kma hunipendi mi ndo rimoyo limekondondokeaga
      1. Sky Eclat
        Sky Eclat
        Dunia tunayoishi ni ya hatari sana, chukua tahadhari kila unapokwenda majuto ni mjukuu, UKIMWI hauna dawa.
        Apr 24, 2016
        sifi leo likes this.
  • Interact

    Content:
    AIM:
    To share my knowledge with others.
Loading...