Dar: Mtangazaji wa ITV, Blandina Sembu atupwa barabarani kituo cha Mwenge ITV akiwa ameuawa

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,729
2,000
Kamanda Kingai ameeleza kuwa bodaboda waliokuwa wamepaki jirani na eneo hilo walishuhudia gari lililowashaa taa likisimama kwa dakika mbili kisha wakaona mwanamke ametupwa.
Ingekuwa enzi zile hao bodaboda wangetumia mbinu mbadala kulitambua hilo gari, ila vijana siku hizi ndiyo hao walibaki wakishangaa
 

1954

JF-Expert Member
Nov 14, 2006
9,407
2,000
Ingekuwa enzi zile hao bodaboda wangetumia mbinu mbadala kulitambua hilo gari, ila vijana siku hizi ndiyo hao walibaki wakishangaa
Unajuaje Kama hilo gari halinatambuluwa? Yaani waliomuua watakamatwa tu...
 

tochi 28

JF-Expert Member
Oct 5, 2019
569
1,000
Mama wa watu wamemuonea bure,huu ni unyanyasaji wa kijinsia ,ndio kwanza alikuwa mlemavu wa mkono mmoja...
 

BonT

JF-Expert Member
Oct 14, 2020
964
1,000
Duh...hakuna uongozi wa nchi ambao haujawahi kupitwa na vifo au mauani....unataka nikiuwekee ushahidi??
Kwani nimesema tawala zingine hapakuwa na mauaji hadi utake kuniwekea ushahidi kunithibitishia yalikuwapo?! Labda mwekee huyo anayejaribu kuonesha kwamba mauaji yalishakoma, na kwahiyo anaona hili ni kama jipya!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom