BabaDesi
Joined
Likes
77

Profile posts Latest activity Postings About

  • BabaDesi
    Nipo FL1, mihangaiko tu, hamna cha uchaguzi wala nini! nangoja tar 31 tu tukaangushe mbuyu. We mzima lakini?
    FirstLady1
    baba desi mbona umepotea? ama ndo upo kwenye harakati za uchaguzi? uwe na siku njema
    BabaDesi
    my my my! Upo? Haya wapotelea wapi mwaya??
    BabaDesi
    Pole wee. Haya, waingia lini Lukuvi city? program yako ya leo inaku aje?
    2my
    hahahha wala ckuingia mitini wangu net ilikorofisha kimtindo!
    BabaDesi
    nipo nipo na JF! hw iz U? habari ya kuingia mitini Yesday?
    BabaDesi
    I am fn. hw iz U snc yesday? me? i am just a freelance journalist writing for this and that newspaperz. right now i am at home doing just that! Hauchi unakucha. Acity sio? tunaachana mombo mi napandisha milima ya usambaani.
    2my
    lol kweli so many maswaliz!bt hw r u 2day?yes i was at job at that tym!am workn at lower ruvu n ma home is arusha!namie nawe wafanya nn wapi n so n so!!!!!
    BabaDesi
    Nc! Wali/bnz/kachmbari! unafanya kazi wapi? 4 hw long?hmoe hasa ni wp?upo ofsn saa hz? Ah, sooo many qstnz.
    BabaDesi
    Not bz. Was just having dinner. Sorry I ddnt karibisha you! naitwa chesi, nipo Mbz mwsho Dizim. Hope. unasoma, unafanyakazi ama unaishi Bag?
    BabaDesi
    Salaamu Dingswayo, za huko? Hii naona kama uiache maana ni bei kubwaa kwa mwaka wake! Tuachane nayo. Pole kwa usumbufu. sorry sikuweza kukujibu haraka. mihangaiko. otherwise, huku mambo ni mema. salamu kwa familia yako.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…