LOTH HEMA
JF-Expert Member
- Dec 6, 2015
- 29,737
- 47,278
umeambiwa bbc walitoa habari kwa kiswahili na si kwa kiarabu. Mjomba elewa freemason majumba yao hayaitwi kanisa, kanisa ni mwili wa kristo na wakristo huabudu kanisaniUnajua kusoma kiarabu?
umeambiwa bbc walitoa habari kwa kiswahili na si kwa kiarabu. Mjomba elewa freemason majumba yao hayaitwi kanisa, kanisa ni mwili wa kristo na wakristo huabudu kanisaniUnajua kusoma kiarabu?
Kanisa ni neno la kiarabu wewe mbwiga,kama hayo majengo yenu ni mwili wa kristo tafuteni neno jingine muyaiteumeambiwa bbc walitoa habari kwa kiswahili na si kwa kiarabu. Mjomba elewa freemason majumba yao hayaitwi kanisa, kanisa ni mwili wa kristo na wakristo huabudu kanisani
so kuongelea kitu usichokijua ni uhayawaniI ain't that dumb ass
Nikiwa simba basi siijui yanga?.. vichwani huwa mmejaza nini!?..nahitaji kuwa mkristo Ili niujue ukristo?so kuongelea kitu usichokijua ni uhayawani
kwa taarifa yako: uKristo sio dini. mtu mKristo ni mtu mwenye huyo Kristo ndani ya moyo wake. huna Huyo Kristo huwezi kuujua uKristo! wewe unafananisha uKristo na Yanga? what a tragedy!Nikiwa simba basi siijui yanga?.. vichwani huwa mmejaza nini!?..nahitaji kuwa mkristo Ili niujue ukristo?
sasa kama unajibu kihuni ni vema pia hayo majengo ya freemason yakatwa pia msikiti wa freemason kwa mtazamo wakoKanisa ni neno la kiarabu wewe mbwiga,kama hayo majengo yenu ni mwili wa kristo tafuteni neno jingine muyaite
Nimekuambia msikiti ni masjid,sharti watu wawe wanasujudu(sijda,sujuud,masjid-msikiti), freemason hawasujudusasa kama unajibu kihuni ni vema pia hayo majengo ya freemason yakatwa pia msikiti wa freemason kwa mtazamo wako
Ukristo ni dini, waarabu wanaita masihiya(wafuasi wa masihi), suala la luna na kristo ndani,sijui roho mtakatifu akuongoze ni porojo, uwongo tukwa taarifa yako: uKristo sio dini. mtu mKristo ni mtu mwenye huyo Kristo ndani ya moyo wake. huna Huyo Kristo huwezi kuujua uKristo! wewe unafananisha uKristo na Yanga? what a tragedy!
haya ni mambo ya kiroho, sio kifalsafa.
hamna ujuacho. umejawa na giza! njoo kwa Yesu uokolewe, neema ingalikoUkristo ni dini, waarabu wanaita masihiya(wafuasi wa masihi), suala la luna na kristo ndani,sijui roho mtakatifu akuongoze ni porojo, uwongo tu
Yesu alitumwa kwa ajili ya a Wana wa israel waliopotea,mimi mtu wa mataifa alinifananisha na mbwa nisiyefaa kupewa chakula cha watoto(Wana wa israel)hamna ujuacho. umejawa na giza! njoo kwa Yesu uokolewe, neema ingaliko
sasa freemason wanamuabudu kristo kwenye hayo majumba yao mnayoyaita kanisa?Nimekuambia msikiti ni masjid,sharti watu wawe wanasujudu(sijda,sujuud,masjid-msikiti), freemason hawasujudu
Una bichwa zito we kouma!!sasa freemason wanamuabudu kristo kwenye hayo majumba yao mnayoyaita kanisa?
Mkuu una uhakika hilo neno lina maana ya kusanyiko la watu wa Mungu na si kusanyiko tu?Kanisa ni watu walioitwa na Mungu kwa ajili ya kusudi la Mungu. Ni watu waliookolewa, na Imani yao Iko katika Kristo Yesu Bwana. MDO 2:47.
neno kanisa limetokana na neno la kigiriki "ekklesia" ikimaanisha kusanyiko la watu wa Mungu.
mbona kama unaanzisha ligi ya matusi mjuba? Sitaki kupigwa ban ujue nitakushushia makombora mazito ya matusi. Usiharibu uzi wa mtuUna bichwa zito we kouma!!
Unanitisha!?mbona kama umaanzisha ligi ya matusi mjuba? Sitaki kupigwa ban ujue nitakushushia makombora mazito ya matusi. Usiharibu uzi wa mtu
Acha utapeliKanisa ni neno la kiarabu
Nina uhakika.Mkuu una uhakika hilo neno lina maana ya kusanyiko la watu wa Mungu na si kusanyiko tu?
Kwahiyo hapo BBC wapo sawa tu kutumia neno kanisa kuita hilo jengo au hawako sawa?
Matendo ya Mitume 28 (Biblia Takatifu)Yesu alitumwa kwa ajili ya a Wana wa israel waliopotea,mimi mtu wa mataifa alinifananisha na mbwa nisiyefaa kupewa chakula cha watoto(Wana wa israel)
Mkuu naona unatumia tafsiri ya kidini au kiimani katika neno kanisa.Nina uhakika.
kanisa sio jengo, kanisa ni watu wa Mungu. Watakatifu kwa maana ya kutengwa kwa ajili ya kazi ya Bwana.
hakuna kanisa la freemason, halipo!