yeye ndo baba pia ndo mwana. alikatwa govi, alichambwa kimba, alikuwa na njaa 40 days, pilato alimpigilia 9 inches then dunia siku 3 haina muumba wao (nonsense kabisa) mungu maiti!? eeeeh!?. سبحان اللهSana, kwamba ni mmoja,hakuzaa wala kuzaliwa hafanani na chochote,kule kwingine sasa
Hicho kiingerezaiko hivi, lodge is the place of the freemasons where they meet.
tulia wewe sisi waswahili Masonic Lodge kwa lugha yetu adhimu ya kiswahili tunaita Kanisa. kadhalika Church tunaita Kanisa vilivileKwa kifupi freemason hawana makanisa wana masonic lodge, ndivyo wanavyoyaita majumba yao ya kukutanikia kufanya mambo yao
loji haiwezi kuwa kanisa bora ungeita sinagogi.tulia wewe sisi waswahili Masonic Lodge kwa lugha yetu adhimu ya kiswahili tunaita Kanisa. kadhalika Church tunaita Kanisa vilivile
Sasa shida ilikuwa wapi kuweka uthibitisho wa BBC.Huna hoja kaa chini...
Kaanzishe thread yako ya hizo hoja zako...hapa tunaongelea topic moja "
BBC wako sahihi kuita jengo la Freemason kanisa?"
Link ya BBC
![]()
Vuguvugu la AFC/M23 Katika mji wa Goma na vitongoji vyake , limekuwa likifanya uvamizi na na kuwakamata kwa siku kadhaa likidai kuwa watu hao wanahusika na mauaji, uporaji na utekaji nyara. - BBC News Swahili
Vuguvugu la AFC/M23 Katika mji wa Goma na vitongoji vyake , limekuwa likifanya uvamizi na na kuwakamata kwa siku kadhaa likidai kuwa watu hao wanahusika na mauaji, uporaji na utekaji nyara.www.bbc.com
jesus hakuwahi kuingia church bali aliingia synagogue. Chagua mwenyewe kanisa ndio new testament ya synagogue au kuna uongo mwingine utanipaloji haiwezi kuwa kanisa bora ungeita sinagogi.
KANISA ni mwili wa KRISTOjesus hakuwahi kuingia church bali aliingia synagogue. Chagua mwenyewe kanisa ndio new testament ya synagogue au kuna uongo mwingine utanipa
Naongelea Church ( Neno la Kipagani ) au Kirk ama Circe.Kanisa ni neno la kiarabu
Uwongo, kanisa neno la kiarabu likimaanisha sehemu ya kuabudia ya wasokua waislamKANISA ni mwili wa KRISTO
Kanzu na ijabu ni Vazi tamaduni ya Warabu na sio Vazi la kidiniView attachment 3335705
Kwa nini wasingeandika ukumbi au hekalu/kanisa/msikiti??
Ijabu ni nini?Kanzu na ijabu ni Vazi tamaduni ya Warabu na sio Vazi la kidini
Hapana wangesema Msikiti ws Freemason.Hawako sahihi wangesema jengo la ibada la Freemason...
Una shida kwenye mtiririko wa mawazo nenda kasome post zangu ulizo-quote.Sasa shida ilikuwa wapi kuweka uthibitisho wa BBC.
Next je BBC wameita hilo jumba ni kanisa kama mleta mada alivyodai.
Kwetu usingizi tayari.
Msikiti(masjid) ni sehemu ambapo mtu husujudu, sehemu ambapo watu hukaa kwenye mabenchi au kusimama wakifanya ibada(rituals) kwa kiarabu ni kanisaHapana wangesema Msikiti ws Freemason.
Hiyo habari BBC wameitoa kwa Kiswahili sio kiarabu hivyo wangesema msikiti na sio kanisa kwa haya maelezo yako.Msikiti(masjid) ni sehemu ambapo mtu husujudu, sehemu ambapo watu hukaa kwenye mabenchi au kusimama wakifanya ibada(rituals) kwa kiarabu ni kanisa
Kanisa ni watu walioitwa na Mungu kwa ajili ya kusudi la Mungu. Ni watu waliookolewa, na Imani yao Iko katika Kristo Yesu Bwana. MDO 2:47.Kwani kanisa ni nini?