BBC wako sahihi kuita jengo la Freemason kanisa?

BBC wako sahihi kuita jengo la Freemason kanisa?

Mkuu naona unatumia tafsiri ya kidini au kiimani katika neno kanisa.
wewe unatumia tafsiri ipi boss, maana ninachojua ni kuwa neno kanisa ni neno linalohusiana na mambo ya Imani kwa Mungu.

Kanisa ni mali ya Kristo Yesu Bwana.
 
Matendo ya Mitume 28 (Biblia Takatifu)
¯¯¯¯¯¯¯¯¯¯
²⁶ akisema, Enenda kwa watu hawa, ukawaambie, Kusikia, mtasikia wala hamtafahamu; Na kuona, mtaona wala hamtatambua;
²⁷ Kwa maana mioyo ya watu hawa imepumbaa, Na masikio yao ni mazito ya kusikia, Na macho yao wameyafumba; Wasije wakaona kwa macho yao, Na kusikia kwa masikio yao, Na kufahamu kwa mioyo yao, Na kubadili nia zao, nikawaponya.
²⁸ Basi ijulikane kwenu ya kwamba wokovu huu wa Mungu umepelekwa kwa Mataifa, nao watasikia!
²⁹ Alipokwisha kusema hayo, Wayahudi wakaenda zao, wakiulizana mengi wao kwa wao.]
Vifungu vya kutumwa kwa ajili ya Wana waliopotea wa israel,na kile kisimacho wa nje ya hapo ni mbwa,huvitaki?
 

Attachments

  • Screenshot_2025-05-16-09-16-23-868.jpg
    Screenshot_2025-05-16-09-16-23-868.jpg
    133.5 KB · Views: 10
Jewish temple ni msikiti wa wayahudi, tafsiri ya kwenye biblia na wana mihadhara hutnia sana hii kusema yesu alisali msikitini.
Hekalu ni jumba la mfalme au jumba kubwa la kitajiri kama kasri.
Nini maana ya sinagogi?
 
Na msikiti kwa kingereza?
Mosque,hii ni specifically kwa uislam,lakini ya wahindu,budha,yahudi na kote wanakosujudu ni temple, ndiyo maana synagogue ni jewish temple kwa kiswahili msikiti wa wayahudi, msikiti wa wahindi etc
 
Mosque,hii ni specifically kwa uislam,lakini ya wahindu,budha,yahudi na kote wanakosujudu ni temple, ndiyo maana synagogue ni jewish temple kwa kiswahili msikiti wa wayahudi, msikiti wa wahindi etc
Msikiti wa Freemason
 
Hapa unanichanganya kabisa
Mosque na Temple sio kitu kimoja la sivyo lingetumika neno moja tu kwa sehemu zote za kuabudia
Ndio maana kuna synagogue, Mosque na Temples ambapo wahindi wanatumia zaidi na wengine kama wachina nk
Ni maana 3 tofauti kabisa
Acha nikubali tu yaishe
 
Back
Top Bottom