Acha ubishi matako wewe.Wewe Wacha kudanganya watu peupe. Kwamba kutoka hapa mahali picha imepigwa hadi kule TPA ni kilometer moja?🤣🤣 Unatuona sisi mafala?
View attachment 3350502
Alafu wadau angalieni hizo sehemu nime circle in red (you can zoom in). Manguo kwenye balcony na hapo ni city center kabisa! TPA yao pendwa ndio ile palee inaonekana vizuri sana so it's clearly CBD. Yani this level of disorganization you can't find in Nairobi cbd hata utembee hadi wapi. A glorified fishing village kabisa this one is
View attachment 3350503
Kutoka hapo hadi TPA ni 1km plus.
Parefu sana hapo pana hatua.
Na hayo ni makazi ya wahindi sio CBD kama unavyokusudia kusema.
Hiyo mitaa ya kisutu.