JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Baada ya kukaa miaka 5 bila kujamiiana wakiwa kama wachumba, ukafika ule usiku uliohalalishwa kwa Bwana harusi (ambaye alikuwa hajafanya tendo la ndoa tangu azaliwe) na Bibi harusi (bikra) kufanya...
0 Reactions
23 Replies
4K Views
Imebainika kuwa sehemu 2/3 ya Polisi wa London ni wanene kupindukia. Ili kuhakikisha ufanisi kazini, watalazimika kufanyiwa majaribio kila mwaka na ambaye hakukidhi kiwango cha unene...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Nimejicheka nilipokumbuka siku moja nilipokua darasa la kwanza nilifuta sehem niliyokosea kwenye daftari mpaka pakachanika! Unajua nilifutia kwa kutumia nini? Teh, teh..
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Hili neno ORIGINAL naona wabongo wameamua kulichakachua.Ninamaanisha kwamba,mara nyingi utasikia mtu anakwambia nenda duka fulani wale wanauza lace wig au brazillian hair original. Kusema ukweli...
1 Reactions
39 Replies
4K Views
Nakumbuka mara mwisho nilikuwa naimba kwaya kwenye mtaro....hapaa nimeshalewa mbaya sijui hata nipo wapi,naomba msaada mnitafute.
0 Reactions
7 Replies
1K Views
Katika hali ya kutatanisha na kuwashangaza wapenda soka wengi,kocha wa timu ya mpira wa miguu ya SAMBLICHOLE ya KIPUNGUNI-KITUNDA Joseph Mnanka 'aka'SIR ALEX FERGUSON' amebwaga manyanga asubuhi...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
Siku moja mchaga alikwenda soko la mbuzi,vingunguti na kununua mbuzi. Kabla ya kumchinja mbuzi yule kabla ya kitoweo,akamuachia maagizo mchinjaji na mpishi; "Ukisha mchija kwanya damu tengeneza...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
Mwanafunz kachelewa shulen... Mwalimu:kwann umechelewa? Mwanafunz: kuna babu alipoteza elfu10 kwenye basi. Mwalimu:kwahiyoukamsaidia kutafuta? Mwanafunzi: hapana nilikuwa nimeikanyaga na mguu...
1 Reactions
4 Replies
1K Views
Chuo maalum kwa ajili ya kutoa ajira za chapchap kimefunguliwa hapa Kiborloni. Chuo Kimesajiliwa na VETA na kina waalimu waliobobea katika nyanja zote. Chuo kinapokea maombi kwa wanafunzi...
0 Reactions
11 Replies
3K Views
Ivi naomba niuleze eti mwanaume hua ana bikira?! Sasa kama hajawahi kufanya mapenzi anajulikanaje?
0 Reactions
9 Replies
4K Views
Barua ya mwita!:A S-frusty2:
0 Reactions
20 Replies
3K Views
Inasemekana kuna watu wa aina nne,kuna wale ni rahisi kuzoeleka na pia rahisi kuzoea watu.Watu wa namna hii ni wacheshi na wachangamfu mno.Aina ya pili ni wale awazoeki haraka,inawezekana akakaa...
0 Reactions
55 Replies
4K Views
wakazi wa DAR napenda kuwashirikisha hili: leo naenda KIMANZICHANA nasikia kuna mashamba yanauzwa bei poa...afu nitarudi niende MADALA...nako kuna deal la viwanja bei ni poa pia!.. tushirikiane...
0 Reactions
6 Replies
987 Views
Njemba moja ilifumaniwa huko Morogoro. Aliyefumania hakuwa na makuu aliwasabahi wagoni wake na kisha kutoka na nguo ndogo ya ndani ya yule njemba na kuondoka. Huku nyuma njemba lilikurupuka mbio...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Hii nimekuta kwenye madaftari yangu ya jiogorafia shule ya msingi. Nakumbuka nilikula fimbo kwa kumsabahi mwalimu kwa maandishi nikiwa nimeketi huku wenzangu wamesima. Yahusu: ombi la mapenzi...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Mabint hupenda kutumia neno...ku do. wamama wanaita kufanya wazee wanaita kunyosha viungo je wewe unaitaje?........... Madent je.............
0 Reactions
52 Replies
6K Views
Nguo inauzwa sh. 10,000.00 wewe huna pesa ukaamua kukopa kwa dada sh. 5,000.00 na kwa kaka sh. 5,000.00 ukapata sh. 10,000.00. Ukanunua ile nguo kwa sh. 9,700.00 na ukarudishiwa sh. 300.00...
0 Reactions
33 Replies
7K Views
Habari zenu wote...... Hapa nazungumzia sauti kwa wanaume (Msinipige mawe) Napenda kupata maoni yenu may be mie nakosea kufikiria hivyo....................... Nimekuwa nikiona mwanaume mwenye...
5 Reactions
184 Replies
12K Views
Jamani hivi rada ni kitu gani tokea mwaka jana nasikia tu ununuzi wa rada ununuzi wa rada nisaidieni
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Natamani sana one day to vist outside of tza,ninaweza kupata comrades wa nje hapa jf? Kama mpo,tujulishane!
0 Reactions
11 Replies
5K Views
Back
Top Bottom