Membe S K
Platinum Member
- Mar 10, 2006
- 1,407
- 1,302
Hii nimekuta kwenye madaftari yangu ya jiogorafia shule ya msingi. Nakumbuka nilikula fimbo kwa kumsabahi mwalimu kwa maandishi nikiwa nimeketi huku wenzangu wamesima.
Yahusu: ombi la mapenzi
Kwako dada mpenzi, salamu nyingi sana. Baada ya salamu mimi sijambo sana hofu ni kwako uliye mbali na upeo wa macho yangu.
Nia na madhumuni ya barua hii ni kutaka uwe mpenzi wangu. Kwasababu kila nikinywa maji naona sura yako kwenye glass, nimekuwa nikikuota tangu tukiwa darasa la tano yaani silali kabisa.
Duh, mpenzi nitashindwa kumalizia kuandika barua hii kwani yule ticha mnoko wa jiogorafia ndo anaingia darasani.......shikamoo mwalimu, asante.
Yahusu: ombi la mapenzi
Kwako dada mpenzi, salamu nyingi sana. Baada ya salamu mimi sijambo sana hofu ni kwako uliye mbali na upeo wa macho yangu.
Nia na madhumuni ya barua hii ni kutaka uwe mpenzi wangu. Kwasababu kila nikinywa maji naona sura yako kwenye glass, nimekuwa nikikuota tangu tukiwa darasa la tano yaani silali kabisa.
Duh, mpenzi nitashindwa kumalizia kuandika barua hii kwani yule ticha mnoko wa jiogorafia ndo anaingia darasani.......shikamoo mwalimu, asante.