MAMMAMIA
Reaction score
42

Profile posts Latest activity Postings About

  • ladyfurahia
    naenda kulalampoendwa wangu maana ...............
    WiseLady
    Kaka heri ya mwaka mpya ingawa nimechelewa, Nimekukosa muda mrefu naamini uko salama.
    ladyfurahia
    hay
    Heri ya mwaka mpya mamamia
    wewe ni mwingereza au mtanzania pls nijibu maana watuchanganya
    Binti Magufuli
    Heri ya mwaka mpya mamamia, Mungu akuongoze katika safari ya 2012.....na ubarikiwe sana....
    Utingo
    mimi ni translator and backtranslator wa english0swahili
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top