Ivi wewe unatabia gani...?! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ivi wewe unatabia gani...?!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Vodka, Mar 13, 2012.

  1. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inasemekana kuna watu wa aina nne,kuna wale ni rahisi kuzoeleka na pia rahisi kuzoea watu.Watu wa namna hii ni wacheshi na wachangamfu mno.Aina ya pili ni wale awazoeki haraka,inawezekana akakaa pahala hata mwaka mzima asijulikane hata jina.Watu wa namna hii ni wapole na wasiopenda ubishani,na akiwa na hasira anakuwa hatari sana.Aina ya tatu ni mtu asiye na msimamo,yeye ni mfuata upepo rahisi kumshawishi na rahisi kubadili maamuzi yake.Hawa ni rahisi kuwazoea ila ni rahisi kukugeuka.Aina ya nne ni mtu anayependa kusikilizwa tu,maranyingi anapenda kuwa kiongozi na maamuzi yake huwa apendi kupingwa.Yeye kila anachokifanya ni sawa,watu wa namna hii upenda kuweka watu wengine chini yake na kuwapelekapeleka kama apendavyo...Je,unafikiri wewe au nani katika jamvi unadhani una au anatabia gani/au we ni mtu wa aina gani kati ya hizo hapo juu?
    ;Vodka
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi ni "chotara" wa aina ya kwanza na ya pili...
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Ya kwanza....
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wewe utakuwa huna msimamo,bila shaka
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,796
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Ya pili..
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,055
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    yapiliiii....ninapoo kaaa sasaa nina miak miwili hakunaa m2 anae nijuaa zaidi ya kunionaa,natokaaa kumi na mbiliii asubui na rudii 5 usiku.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,985
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ya kwanza...
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,129
    Likes Received: 4,005
    Trophy Points: 280
    yakwangu haipo,
    wewe je.
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    duh..mimi siko kote kule...najiangalia mwenyewe
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,997
    Likes Received: 5,162
    Trophy Points: 280
    mie nina tabia zote nne....
     
  11. ram

    ram JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,949
    Likes Received: 661
    Trophy Points: 280
    Yakwangu haipo ktk ulizoziandika hapa
     
  12. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tatizo uko bussy sana wala sio tabia yako
     
  13. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yangu naijua,na wewe tabia yako ni ya tatu..Huwa amjielewi
     
  14. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    basi utakuwa watatu,
     
  15. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    sio mzima wewe,uwenda ukawa wa nne maana unapenda sana kila kitu kiwe chako.
     
  16. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kweli,maana huwa mnamajibu mafupi na amtaki ubishani...Labda tu uwe ume-pretend
     
  17. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ya pili ndo yenyewe
     
  18. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 909
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kauzu au vp!
     
  19. sister

    sister JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,710
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    ya kwanza aisee,.
     
  20. sister

    sister JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,710
    Likes Received: 3,320
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa.
     
Loading...