• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
CHAI CHUNGU
Reaction score
142

Profile posts Latest activity Postings About

  • Ukitaka Ubaya...
    Hallow! mambo vp wazima huko?
    N
    sijakupata mkuu mimi nipo serious my no is 0719-476264 .0767-559433.0715-559433
    L
    Mkuu mimi nahitaji taarifa zaidi kuhusu incubators za kienyeji na imported - Namba yangu 0767003000/0659720072. Plse help and send your personal contacts for further experience-sharing. I want to get into this business though I do in small scale.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top