DEVINE JF-Expert Member Joined Mar 11, 2011 Posts 536 Reaction score 87 Mar 16, 2012 #1 Mwanafunz kachelewa shulen... Mwalimu:kwann umechelewa? Mwanafunz: kuna babu alipoteza elfu10 kwenye basi. Mwalimu:kwahiyoukamsaidia kutafuta? Mwanafunzi: hapana nilikuwa nimeikanyaga na mguu nasubiria aondoke niichukue, darasan hahahahaha
Mwanafunz kachelewa shulen... Mwalimu:kwann umechelewa? Mwanafunz: kuna babu alipoteza elfu10 kwenye basi. Mwalimu:kwahiyoukamsaidia kutafuta? Mwanafunzi: hapana nilikuwa nimeikanyaga na mguu nasubiria aondoke niichukue, darasan hahahahaha
SHIEKA JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 8,240 Reaction score 4,280 Mar 16, 2012 #2 DEVINE said: Mwanafunz kachelewa shulen... Mwalimu:kwann umechelewa? Mwanafunz: kuna babu alipoteza elfu10 kwenye basi. Mwalimu:kwahiyoukamsaidia kutafuta? Mwanafunzi: hapana nilikuwa nimeikanyaga na mguu nasubiria aondoke niichukue, darasan hahahahaha Click to expand... Joke hii nzuri ila kwangu umeniharibia raha yake kwa kuweka hayo maneno niliyobold. Maana yake ni nini?
DEVINE said: Mwanafunz kachelewa shulen... Mwalimu:kwann umechelewa? Mwanafunz: kuna babu alipoteza elfu10 kwenye basi. Mwalimu:kwahiyoukamsaidia kutafuta? Mwanafunzi: hapana nilikuwa nimeikanyaga na mguu nasubiria aondoke niichukue, darasan hahahahaha Click to expand... Joke hii nzuri ila kwangu umeniharibia raha yake kwa kuweka hayo maneno niliyobold. Maana yake ni nini?
toghocho JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 1,172 Reaction score 198 Mar 16, 2012 #3 maskinii,bau wa watu
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Mar 17, 2012 #4 Dogo jambazi
Vodka JF-Expert Member Joined Jan 5, 2012 Posts 906 Reaction score 96 Mar 17, 2012 #5 Shenzi watoto wa jk noma