TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
702
Points
1,000

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
702 1,000
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 

drilling

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,579
Points
2,000

drilling

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,579 2,000
basi ile kipindi cha asubuhi cha kuhojiana anaeulizwa kasinzia na mtangazaji kasinzia yaani wameechoka sijui huwa wanaendaga kupiga pushup ndio wanakuja kutangaza
 

drilling

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2016
Messages
1,579
Points
2,000

drilling

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2016
1,579 2,000
Utangazaji ni kipaji na sio mavyeti tu..hawashangai clouds media wanaendelea kuwa relevant kwa kiasi fulani kutokana na kuweka watu wenye vipaji na sio tu degree ya mass communication na journalism..

Sehemu ukishajazaa wazee wengi hata ubunifu unakuwa hamna..refer taasisi nyingi za serikali kama Ttcl na nyingine..
na wewe nae clouds ndio ovyooo bora hata TBC miziki saa zote kusoma magazeti 360 wanaongea sana mpaka wana boa
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
Muda huu nilijaribu kutazama taarifa ya habari kupitia TBC inayopatikana kwenye king'amuzi Cha Dstv


Picha zinazorushwa na TBC ni za viwango duni mno mno mno

Najiuliza sana mara kwa mara huwa tunaona na kusikia serikal ya China imetoa msaada wa vifaa kwenye kituo hiki Cha runinga kinachomilikiwa na serikali
Hivi misaada Ile ya vifaa huwa ni vifaa gani haswa vinavyoingiza hadi muonekano wa picha za television ya taifa uwe mbaya kiasi kile

Rais anaposema nchi hii ni TAJIRI huwa anamaanisha nini ikiwa vitu vidogo Kama hivi tunashindwa kuvitafutia ufumbuzi
Nashauri TBC iache Mara moja kufungua matawi mapya kwanza wajirekebishe kwa kasoro kama hizi

Tbc licha ya kuwa na vipindi vibaya lakin pia hata muonekano ni mbaya sana video zenu mbaya mbaya mbaya
leo tarehe 8-10-2019 wamemhujumu Ayubu Ryoba, yaani wamenunua makamera feki, raisi anaonekana kama mkaa, ila ukiangalia ITV ipo HD, naamini hata watu wa ikulu wanafuatlia kupitia ITV alafu kuna mtu anajiita dokta yupo tu ofisini, sijui Ryoba, si bora wamrudishe yule waliyempleleka ikulu?

magufuli akiangalia hakiyanani anamtumbua DG usiku wa manane.
HAKUNA MPIGA PICHA WA KUMLAUMU MAANA MAKAMERA YA KIZAMANI, TENDA INATOKA KINDUGU NA wanamhujumu, rais, hasa DG.
 

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
6,692
Points
2,000

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
6,692 2,000
leo tarehe 8-10-2019 wamemhujumu Ayubu Ryoba, yaani wamenunua makamera feki, raisi anaonekana kama mkaa, ila ukiangalia ITV ipo HD, naamini hata watu wa ikulu wanafuatlia kupitia ITV alafu kuna mtu anajiita dokta yupo tu ofisini, sijui Ryoba, si bora wamrudishe yule waliyempleleka ikulu?

magufuli akiangalia hakiyanani anamtumbua DG usiku wa manane.
HAKUNA MPIGA PICHA WA KUMLAUMU MAANA MAKAMERA YA KIZAMANI, TENDA INATOKA KINDUGU NA wanamhujumu, rais, hasa DG.
Inauma sana..
 

kanabyule

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2016
Messages
374
Points
500

kanabyule

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2016
374 500
Nimeshindwa Kushangaa
Tatizo Hata Halisemwi Iwapo Ni Ujuzi Ama Nini
Viongozi Wapo, Kuibadili Television Hakuna
YaaniAjabu Sana
TBC Imepigiwa Chapuo Kuonekana Kwenye Visimbusi Vyote Bure Ila Hata Mvuto Haina Yaani Kwisha


Sijui Labda Tuseme Wanaweza Nini?
Live Coverage Matangazo Yatakatika Mpaka Aibu
...taratibu Bro. Tujitahidi kufichiana siri Za Taifa. Aibu yetu aibu yako!
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
Nimeshindwa Kushangaa 😏🤔🤨
Tatizo Hata Halisemwi Iwapo Ni Ujuzi Ama Nini
Viongozi Wapo, Kuibadili Television Hakuna
YaaniAjabu Sana 😶🙂
TBC Imepigiwa Chapuo Kuonekana Kwenye Visimbusi Vyote Bure Ila Hata Mvuto Haina Yaani Kwisha


Sijui Labda Tuseme Wanaweza Nini?
Live Coverage Matangazo Yatakatika Mpaka Aibu
Wanarusha sijui kwa internet ya simu? tena tecno, yaani ukimuangalia mh Magufuli halali alafu mijitu ipo kwenye AC na kutembelea ma VX na hayafanyi kitu, inauma sana,
 
Joined
Sep 16, 2017
Messages
19
Points
45
Joined Sep 16, 2017
19 45
Ushauri mzuri kwa wachangiaji
Na anaekisimamia chombo huko nguli kwenye tasnia ya Habari nchini kwetu na tbc ni chombo cha Habari cha watanzania
Wewe ndio umechanganyikiwa tu. Lengo la Kipindi hulijui hivyo waache waendelee. Kumbuka haulizwi mtu mmoja swali hilo kila mara. Huulizwa watu mbalimbali na kila mmoja hujibu kivyake.
Kwanza watu wenye akili kama zako mliisha jikataza kuiangalia TBC kilichokupeleka kwenye hayo maudhi ni nini?
Kumbe TBC ni kama maji usipoyanywa utaogea au kufulia
 
Joined
Sep 16, 2017
Messages
19
Points
45
Joined Sep 16, 2017
19 45
Ushauri mzuri kwa wachangiaji
Na anaekisimamia chombo huko nguli kwenye tasnia ya Habari nchini kwetu na tbc ni chombo cha Habari cha watanzania
Wewe ndio umechanganyikiwa tu. Lengo la Kipindi hulijui hivyo waache waendelee. Kumbuka haulizwi mtu mmoja swali hilo kila mara. Huulizwa watu mbalimbali na kila mmoja hujibu kivyake.
Kwanza watu wenye akili kama zako mliisha jikataza kuiangalia TBC kilichokupeleka kwenye hayo maudhi ni nini?
Kumbe TBC ni kama maji usipoyanywa utaogea au kufulia
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
Muda huu nilijaribu kutazama taarifa ya habari kupitia TBC inayopatikana kwenye king'amuzi Cha Dstv


Picha zinazorushwa na TBC ni za viwango duni mno mno mno

Najiuliza sana mara kwa mara huwa tunaona na kusikia serikal ya China imetoa msaada wa vifaa kwenye kituo hiki Cha runinga kinachomilikiwa na serikali
Hivi misaada Ile ya vifaa huwa ni vifaa gani haswa vinavyoingiza hadi muonekano wa picha za television ya taifa uwe mbaya kiasi kile

Rais anaposema nchi hii ni TAJIRI huwa anamaanisha nini ikiwa vitu vidogo Kama hivi tunashindwa kuvitafutia ufumbuzi
Nashauri TBC iache Mara moja kufungua matawi mapya kwanza wajirekebishe kwa kasoro kama hizi

Tbc licha ya kuwa na vipindi vibaya lakin pia hata muonekano ni mbaya sana video zenu mbaya mbaya mbaya
watajirekebisha, nahisi MAGUFULI KAAMUA KUMFUNGIA MACHO MKUU WAO PALE KAMA ALIVYOFANYA KWA DAUDI ALBERT BASHITE
 

ksheku

Senior Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
134
Points
225

ksheku

Senior Member
Joined Nov 8, 2016
134 225
Anaingalia sana na sifa anawamwagia kila mara uingalii utajuje kama anaangalia TBC oyeee!!!
leo tarehe 8-10-2019 wamemhujumu Ayubu Ryoba, yaani wamenunua makamera feki, raisi anaonekana kama mkaa, ila ukiangalia ITV ipo HD, naamini hata watu wa ikulu wanafuatlia kupitia ITV alafu kuna mtu anajiita dokta yupo tu ofisini, sijui Ryoba, si bora wamrudishe yule waliyempleleka ikulu?

magufuli akiangalia hakiyanani anamtumbua DG usiku wa manane.
HAKUNA MPIGA PICHA WA KUMLAUMU MAANA MAKAMERA YA KIZAMANI, TENDA INATOKA KINDUGU NA wanamhujumu, rais, hasa DG.
 

Forum statistics

Threads 1,343,409
Members 515,033
Posts 32,783,815
Top