TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
702
Points
1,000

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
702 1,000
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 

Drift

Member
Joined
Jul 27, 2019
Messages
44
Points
95

Drift

Member
Joined Jul 27, 2019
44 95
Wajitahidi kubalance sauti kusiwe na kuongezeka ama kupungua sauti ya TV bila mpangilio..ukipunguza sati isijipandishe yenyewe na ukipandisha sauti isijishushe yenyewe....
 

upendodaima

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2013
Messages
3,592
Points
2,000

upendodaima

JF-Expert Member
Joined May 23, 2013
3,592 2,000
TBC hata mkipewa CNN muiendeshe ndani ya wiki 2 tu itakuwa haina watamazaji.

Muulizeni Tido Mhando alikuwa akifanyaje? Ondoeni upupu wenu humu.
Jana nilikuwa kijijini nikaingia kwenye bar flani hapo ndo kuna chakula,nikakuta kuna TBC kipindi cha Mc Pilipili eti comedy!

Mpaka natoka pale sijaona mteja mwenzangu hata mmoja akicheka zaidi ya Pilipili mwenyewe akijichekesha.
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
kwa kweli TBC inasikitisha sana..

millard ayo ana cover habari nyingi na ana waandishi nchi nzima... hata tukio la mbali bado anafanya coverage .. ila tbc na rasilimali zote na ruzuku zote ila hakuna kitu..

millard ana matangazo na wazamini wengi.. mpaka misri kwenye afcon kapeleka waandishi wake ila tbc.. kimyaa..

hata kuonesha mechi za taifa starz wameshindwa? rais piga chini tbc nzima tuanze upya tu
AYUBU RYOBA (DR) HATOSHI kabisa TBC, ameiua na anendeleza kuiua TBC.
Kituo kimekufa kifo cha mende.
anazidiwa na vitu vyenye tuchumba kimoja tu cha kurushia matangazo.
Ryoba siyo mbunifu kabisa, amebaki na chereko na live za ikulu ambapo hata hivyo hajalipwa mwaka wa tatu sasa na hapeleki invoice.
anatumia magari zaidi ya matatu ya serikali huku la kwake binafsi likiwa la nne, yote yapo TBC MIKOCHENI.

Kuna tetesi zilikuja kuhusu "interns" wa kike, okay hiyo bado inachunguzwa na "vijana wa kazi" waliopelekwa pale kwa kazi hiuyo, ila katabia hako kako, hasa kwa malipo ya kupewa ajira, wadhirika zaidi ni watangazaji,.

Amemficha Magufuli taarifa nyingi sana kuhusu TBC, yani hataki JPM-KIPENZI CHA WATU afanye ziara pale, hili linafahamika sana.

Watumishi wanakwenda safari na kutolipwa per dm zao.
Shirika halina magari na OB VAN aliyonunua kwa karu bilioni moja imekuffa, hajaonyesha juhudi zozote kuipeleka TEMESA.

Angalia ofisi ya MIKOCHENI imejaa mbu , watumishi wanaomba fummigation lakini jamaa kaweka pamba masikioni.
FUKUZA FUKUZA, MH raisi , Ryoba anafukuza watu, kila uchao , kesi za migogoro ya kazi ningi sana, hafikirii hilo, hana kamati ya nidhamu, amekuwa kama mfalme juha, naomba apewe semiana ya umeneja, na hakupi taarifa sahihi.

OMBI KWA JPM.
Mheshimiwa Rasi, tunaingia kipindi cha uchaguzi, ili kwenda vyema lazma idara tatu ziwe makini.

1. TISS

2. POLISI.

3. SHIRIKA LA HABARI TBC


Kwanini TBC.
Huku ndipo wataita mijadala ya siasa , hasa kualika wanaokijua chama na serikali, kuzungumzia mazuri ya serili na mapungufu kama changamoto tu, lakini kwa sasa Ryoba anaweka nyimbo za sifa tu, za kukusifu huku hata sisi wana ccm tukijiuliza hivi huyu ni dokta kweli?

Tunaomba uangalie mtu mbunifu, TBC tangu atoke mshana na Mhando, hakuna maendeleo yeyote aliyofanya zaidi ya MKATABA WA MANGONGO ALIOINGIA NA STAR TIMES ambapo TBC inapata hasara ya milioni 500 kwa mwezi kupitia hivyo vingamuzi.

OMBI.
MH MAGUFULI, WEWE NI BABA WA WANYONGE , njoo TBC, maswali ya kumuuliza ni je?
1. umefukuza watumishi wangapi?

2. ulikuwa na mamlaka ya kuwafukuza?
3. wamefungua kesi, na j wameitia shirika hasara kiasi gani?
4. Hoja kula vi-intern umeacha? tukuletee ushahidi wa mitandao ya simu yuliyodukua? prints zake za simu zipo TISS.
5. Umeleta matangazo kiasi gani?
6.Magari ya kifhari ya shirika unatembelea wewe huku watumishi wakikosa hata gari la kwendea ziara, unafahamu hilo?
7. TBC haina GARI LA KWENDEA MIKOANI, kila siku wanakodi COASTER, na kwa taarifa tu mheshimiwa rais hiyo Coaster ni ya fulani hapo, simtji ila vijana wa TISS watakujuza, kila safari kwa wiki ni milioni tatu, wakati huyu dkt ryoba angekuwa mbunifu angenunua Coaster ya kwendea safari kwa watangszaji na mafundi.

8.wapongeze watumishi wengine , wamekuwa wabunifu japo wanaishi kimaskini sana, kutokana na kuweka mtu asiye jielewa kuwa top.

hayo tu
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
6,071
Points
2,000

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
6,071 2,000
kwa kweli TBC inasikitisha sana..

millard ayo ana cover habari nyingi na ana waandishi nchi nzima... hata tukio la mbali bado anafanya coverage .. ila tbc na rasilimali zote na ruzuku zote ila hakuna kitu..

millard ana matangazo na wazamini wengi.. mpaka misri kwenye afcon kapeleka waandishi wake ila tbc.. kimyaa..

hata kuonesha mechi za taifa starz wameshindwa? rais piga chini tbc nzima tuanze upya tu
AYUBU RYOBA (DR) HATOSHI kabisa TBC, ameiua na anendeleza kuiua TBC.
Kituo kimekufa kifo cha mende.
anazidiwa na vitu vyenye tuchumba kimoja tu cha kurushia matangazo.
Ryoba siyo mbunifu kabisa, amebaki na chereko na live za ikulu ambapo hata hivyo hajalipwa mwaka wa tatu sasa na hapeleki invoice.
anatumia magari zaidi ya matatu ya serikali huku la kwake binafsi likiwa la nne, yote yapo TBC MIKOCHENI.

Kuna tetesi zilikuja kuhusu "interns" wa kike, okay hiyo bado inachunguzwa na "vijana wa kazi" waliopelekwa pale kwa kazi hiuyo, ila katabia hako kako, hasa kwa malipo ya kupewa ajira, wadhirika zaidi ni watangazaji,.

Amemficha Magufuli taarifa nyingi sana kuhusu TBC, yani hataki JPM-KIPENZI CHA WATU afanye ziara pale, hili linafahamika sana.

Watumishi wanakwenda safari na kutolipwa per dm zao.
Shirika halina magari na OB VAN aliyonunua kwa karu bilioni moja imekuffa, hajaonyesha juhudi zozote kuipeleka TEMESA.

Angalia ofisi ya MIKOCHENI imejaa mbu , watumishi wanaomba fummigation lakini jamaa kaweka pamba masikioni.
FUKUZA FUKUZA, MH raisi , Ryoba anafukuza watu, kila uchao , kesi za migogoro ya kazi ningi sana, hafikirii hilo, hana kamati ya nidhamu, amekuwa kama mfalme juha, naomba apewe semiana ya umeneja, na hakupi taarifa sahihi.

OMBI KWA JPM.
Mheshimiwa Rasi, tunaingia kipindi cha uchaguzi, ili kwenda vyema lazma idara tatu ziwe makini.

1. TISS

2. POLISI.

3. SHIRIKA LA HABARI TBC


Kwanini TBC.
Huku ndipo wataita mijadala ya siasa , hasa kualika wanaokijua chama na serikali, kuzungumzia mazuri ya serili na mapungufu kama changamoto tu, lakini kwa sasa Ryoba anaweka nyimbo za sifa tu, za kukusifu huku hata sisi wana ccm tukijiuliza hivi huyu ni dokta kweli?

Tunaomba uangalie mtu mbunifu, TBC tangu atoke mshana na Mhando, hakuna maendeleo yeyote aliyofanya zaidi ya MKATABA WA MANGONGO ALIOINGIA NA STAR TIMES ambapo TBC inapata hasara ya milioni 500 kwa mwezi kupitia hivyo vingamuzi.

OMBI.
MH MAGUFULI, WEWE NI BABA WA WANYONGE , njoo TBC, maswali ya kumuuliza ni je?
1. umefukuza watumishi wangapi?

2. ulikuwa na mamlaka ya kuwafukuza?
3. wamefungua kesi, na j wameitia shirika hasara kiasi gani?
4. Hoja kula vi-intern umeacha? tukuletee ushahidi wa mitandao ya simu yuliyodukua? prints zake za simu zipo TISS.
5. Umeleta matangazo kiasi gani?
6.Magari ya kifhari ya shirika unatembelea wewe huku watumishi wakikosa hata gari la kwendea ziara, unafahamu hilo?
7. TBC haina GARI LA KWENDEA MIKOANI, kila siku wanakodi COASTER, na kwa taarifa tu mheshimiwa rais hiyo Coaster ni ya fulani hapo, simtji ila vijana wa TISS watakujuza, kila safari kwa wiki ni milioni tatu, wakati huyu dkt ryoba angekuwa mbunifu angenunua Coaster ya kwendea safari kwa watangszaji na mafundi.

8.wapongeze watumishi wengine , wamekuwa wabunifu japo wanaishi kimaskini sana, kutokana na kuweka mtu asiye jielewa kuwa top.

hayo tu
 

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
3,328
Points
2,000

Miss Madeko

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
3,328 2,000
Siwei asilani kuiangalia hii chanel................... hata nikiwa bank wanapenda kuweka huu ujinga haswa CRDB siwezi kuangalia bora nisome umbea wa Juma Lokole huwa ana ya muhimu kuliko huko TBC
 

Forum statistics

Threads 1,343,410
Members 515,033
Posts 32,783,827
Top