TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
702
Points
1,000

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
702 1,000
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 

Msororo69

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2016
Messages
2,616
Points
2,000

Msororo69

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2016
2,616 2,000
machinga smart huyu dogo sijui kwamba hata alisoma, anauliza maswali ya kipuuzi kabisa.
wanauliza swali lilelile tuuu. "nini mchango wa mwalimu nyerere katika utalii" liliulizwa mwakajana na mwaka huu pia
Hamna weledi kabisa
Wewe ndio umechanganyikiwa tu. Lengo la Kipindi hulijui hivyo waache waendelee. Kumbuka haulizwi mtu mmoja swali hilo kila mara. Huulizwa watu mbalimbali na kila mmoja hujibu kivyake.
Kwanza watu wenye akili kama zako mliisha jikataza kuiangalia TBC kilichokupeleka kwenye hayo maudhi ni nini?
Kumbe TBC ni kama maji usipoyanywa utaogea au kufulia
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
42,206
Points
2,000

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
42,206 2,000
machinga smart huyu dogo sijui kwamba hata alisoma, anauliza maswali ya kipuuzi kabisa.
wanauliza swali lilelile tuuu. "nini mchango wa mwalimu nyerere katika utalii" liliulizwa mwakajana na mwaka huu pia
Hamna weledi kabisa
Aisee una roho ngumu sana, unawezaje kutazama huo uchuro?
 

munkango

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2016
Messages
247
Points
500

munkango

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2016
247 500
P be pl
Mm ningeshauri mjitenge na upendeleo wa kisiasa vyama vyote ni vya tanzania mjitoe kwenye biasness ya uccm TBC ni ya watanzania wote na si ya Chama kingine mpende kuutangaza ukweli hata kama haumfuraishi mtukufu flani la mwisho ni muwe na utaratibu wa kuweka records na kuzifuatilia especially za ahadi za uchunguzi unaendelea tutawafahamisha za jeshi la polisi
Usijali, Mheshimiwa sasa haitaji watu wanaojipendekeza, watanyoshwa tu!
 

Forum statistics

Threads 1,343,326
Members 515,022
Posts 32,780,743
Top