TBC MPYA: Ushauri, Maoni na Mapendekezo ya ubora wa vipindi (Television Content)

Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
702
Points
1,000
Travic

Travic

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
702 1,000
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
 
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
520
Points
195
baghozed

baghozed

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
520 195
TBC inabidi muwe wabunifu na graphics zenu mnazotumia inabidi muongeze ubunifu,picture Quality ya vipindi pia boresheni.
 
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2016
Messages
3,244
Points
2,000
thisdayes

thisdayes

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2016
3,244 2,000
Tv za taifa za Afrika mashariki inayo ongoza kwa ubora wa picha ni Rwanda. TBC ni ya mwisho kabisa aibu sana. Picha kama unatizama mkanda wa harusi ya 1990.
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,726
Points
2,000
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,726 2,000
TBC ndio state broadcast mbovu Africa ya Mashariki na Kusini.
Hata hii thread nahisi ipo 'kinafikinafiki'. Sioni dhamira ya that kufanyia kazi maoni yanayotolewa.
 
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2015
Messages
1,840
Points
2,000
jiwe angavu

jiwe angavu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2015
1,840 2,000
Tbcccm ndo jina linalowafaa..ila kimsingi hakuna la maana.
 
Jinjinho

Jinjinho

Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
73
Points
125
Jinjinho

Jinjinho

Member
Joined Aug 6, 2018
73 125
Wengine wamejitahidi kufikia HD ila wao bado wapo na 3GP tu..:D
 
H

HALCYON311

Member
Joined
Aug 23, 2014
Messages
5
Points
45
H

HALCYON311

Member
Joined Aug 23, 2014
5 45
Ndugu WanaJF,

Kumekuwepo na malalamiko mengi kutoka kwa wananchi na hata hapa JF kuhusiana na changamoto ya vipindi vya Televisheni ya Taifa (TBC1). Malalamiko hayo yameegemea zaidi katika eneo la ubora wa picha na ubunifu wa vipindi.

Kwa bahati nzuri, Mkurugenzi pamoja na Watendaji wa Shirika la Utangazaji Tanzania (TBC) ni wadau wakubwa wa JamiiForums na huwa wanafuatilia taarifa na mijadala mbalimbali inayoendelea hapa. Hivyo tukiitumia vyema nafasi hii, tutawasaidia kuboresha maeneo ambayo yanatakiwa kurekebishwa kwa haraka.

Naomba tutumie uzi huu kutoa maoni, ushauri na mapendekezo kuhusu aina ya vipindi na ubunifu ambao ukitumiwa utasaidia kuifanya televisheni hii ya taifa kuvutia kutazamwa na kufurahiwa.

Tumeshalalamika sana. Sasa ni wakati wa kuchukua hatua na kutaja suluhu kwa mifano ili kuimaliza changamoto hii kabisa.

Karibuni sana.
TBC ni kama ileeee KBC ya Moi.. Sema tofauti KBC was 90's & TBC sasa.. Bad!
 
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2018
Messages
311
Points
500
stella1975

stella1975

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2018
311 500
Jamani nawaomba wadau hiii taarifa mnisaidie imfikie Mkurugenzi wa TBC ,nimesikitika kuona kwenye taarifa Ya habari Ya kimataifa kwenye tbc iliyohusisha habari Ya Mahakama Ya weingereza kuhusu kesi iliyokuwa inamhusisha waziri mkuu wa weingereza kusitisha bunge kwa ajiri Ya breixt Mtangazaji anadanganya usiku kweupeeee eti Mtangazaji anasema kuwa Mahakama hiyo imempa ushindi waziri mkuu, mbaya zaid Mtangazaji ameifafanua hiyo kesi kuwa Mahakama imekubali kuwa waziri mkuu alikuwa Sahihi kuiondoa weingereza kwenye mkataba wa breixt pasipo makubaliano, duuuu Mkurugenzi mtafute huyo aliesoma hiyo taaarifa haraka ajieleze hii ni television Ya taifa mtu kudanganya hivyo ni kosa kubwa mno hii tbc hata rais anaisikiliza

Nikuwa Mahakama imesema kuwa waziri mkuu alimdanganya malikia hivyo alivunja sheria kustisha bunge na tiyari serikali Ya wengereza imesema itakata rufaaa sio Kama tbc ilivyotangaza mmemaaanika jamani huyo alietangaza kadanganya
 
U

Uncle iddi

Member
Joined
Jun 15, 2019
Messages
6
Points
45
U

Uncle iddi

Member
Joined Jun 15, 2019
6 45
Mimi nawapongeza sana TBC kwa habari nzuri tatizo lao kubwa kutoa habari za upande mmoja hata kama kuja habari za vyama vingine kutoka kwake kwa tabu sana wao wameelemea ccm tu wakati hiki ni chombo cha taifa cha watanzania wote.
 
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
4,287
Points
2,000
uttoh2002

uttoh2002

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
4,287 2,000
Acheni kutumika kisiasa! Tunashindwa kuwelewa kama nyie ni Television ya Taifa au tawi la chama?
Ubora wa picha ni sifuri kabisa!
Nchi hii imejaa vijana zaidi ya 70% nyie asilimia 80 ya vipindi vyenu ni vya kizee!
Mnashindwa hata kuonesha mechi ya Taifa stars mmekalia ziara za viongozi wa chama wakitembelea matawi sijui kigoma gani huko!
Mmetangaza kufunga mitambo mipya ya kisasa na picha ndo kabisa zimerudi zile za kiwango cha chini kabisa!
Subirini na wengine wanakuja na mjiandae kwa POVU ZAIDI
Usijali, Mheshimiwa sasa haitaji watu wanaojipendekeza, watanyoshwa tu!
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,656
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,656 2,000
TBCCM haina jipya na haitakuwa na jipya hadi Yesu atakaporudi.
 
U

uncle

Senior Member
Joined
Dec 10, 2007
Messages
170
Points
195
U

uncle

Senior Member
Joined Dec 10, 2007
170 195
Onyesheni mechi za ligi kuu Tanzania. Kwani platform yenu ni kubwa. Tungependa kuona local talents.Sijui sheria zikoje maana nasikia Azam anaonyesha
 
ynnobygger

ynnobygger

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
212
Points
250
ynnobygger

ynnobygger

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
212 250
Mm ningeshauri mjitenge na upendeleo wa kisiasa vyama vyote ni vya tanzania mjitoe kwenye biasness ya uccm TBC ni ya watanzania wote na si ya Chama kingine mpende kuutangaza ukweli hata kama haumfuraishi mtukufu flani la mwisho ni muwe na utaratibu wa kuweka records na kuzifuatilia especially za ahadi za uchunguzi unaendelea tutawafahamisha za jeshi la polisi
 

Forum statistics

Threads 1,336,600
Members 512,670
Posts 32,544,869
Top