Ombi la kikao CHADEMA lakataliwa kutokana na tishio la Ugaidi

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
16,457
2,000
Nani asiye na habari ya mizunguko ya akina Chongolo au Shaka nchi nzima, wakikusanyika na kufanya siasa bila kubughudhiwa?

IMG_20211128_081844_083.jpg


Vipi hii kuwahusu hawa wengine?

IMG_20211128_070909_982.jpg


Bado Rais Samia na serikali nzima wangependa kuaminika kuwa haki na usawa ni agenda zao pia?
 

Slowly

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
6,190
2,000
Wapinzani wenyewe hawasomeki , ndo chanzo kikubwa cha kuchochea makundi ,pambaneni na Hali zenu
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
19,009
2,000
Nani asiye na habari ya mizunguko ya akina Chongolo au Shaka nchi nzima, wakikusanyika na kufanya siasa bila kubughudhiwa?

View attachment 2025817

Vipi hii kuwahusu hawa wengine?

View attachment 2025819

Bado Rais Samia na serikali nzima wangependa kuaminika kuwa haki na usawa ni agenda zao pia?
Kamanda unachosha kwa kubandika threads zenye maudhui yale yale mitandaoni kila siku.

Ingia barabarani uandamane.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom