Ombi la kikao CHADEMA lakataliwa kutokana na tishio la Ugaidi

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
112,186
2,000
Kamanda unachosha kwa kubandika threads zenye maudhui yale yale mitandaoni kila siku.

Ingia barabarani uandamane.
Tatizo lako wewe ni kula kulala tena kwa shemeji yako.

Hapo ndiyo shida inaanzia maana hujui ugumu wa maisha wala vikwazo tunapishana navyo kwenye kutafuta maisha.
 

JAYJAY

JF-Expert Member
Oct 31, 2008
4,896
2,000
Anapindua ya Magufuli huku akiyaacha mengine anayofaidika nayo ambayo huyo Magufuli ndio aliyaasisi. Hayo ya kunyima wapinzani kufanya mikutano yao.
 

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Aug 24, 2011
36,825
2,000
Screenshot_20211128-090107_WhatsApp.jpg


Baada ya kupeleka ombi la kufanya shughuli za siasa kwa mujibu wa katiba tumeambiwa kuna tishio la ugaidi mikusanyiko haitakiwi. Tumewaandikia mapolisi watuambie magulio na minada haipo kwenye target ya magaidi? Hajajibu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom