NMB Tanzania Special thread: Tupe maoni, maswali, malalamiko na hata ushauri

NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined
Sep 13, 2014
Messages
93
Points
150
NMB Tanzania

NMB Tanzania

Verified Member
Joined Sep 13, 2014
93 150
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu nchini kote, NMB inafanyia uchunguzi maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki dhidi ya wafanyakazi waliotajwa na wengine wenye tabia kama hizo.

Ndugu wana jukwaa, NMB inajipambanua kwa kusimamia maadili moja wapo ikiwa ni uaminifu kwa wafanyakazi wake.
NMB pia inapenda kuwa hakikishia wateja na jamii kwa ujumla kwamba itaendelea kusimamia sera zote za benki ikiwa ni pamoja na kutovumilia wafanyakazi wasio waadilifu.

Kama kutatokea umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1. Kupitia tovuti: http://www.nmbtz.com
2. Kupitia e-mail maalumu: whistleblower@nmbtz.com
3. Kwa posta – Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu (Bahasha iandikwe "Siri")
Makao Makuu ya NMB,
P. O. Box 9213,
Azikiwe/Jamhuri Street,
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu zifuatazo:
0658 751 000 Tigo
0779 751 000 Zantel
0685 751 000 Airtel
0800 751 000 Vodacom
 
K

Katali

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2016
Messages
270
Points
250
K

Katali

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2016
270 250
Leo yamenikuta nimekwenda kwenye ATM moja katika jiji la Mwanza na kutaka kutoa shs.400000/=ajabu pesa haijatoa wala hata risiti pia haijatoka lakini nimetumiwa meseji kwamba nimetoa kiasi hicho cha fedha kuangalia salio nikaona wamekwisha kata pesa! Mbaya zaidi nilikuwa na dharura ambayo kukosa pesa hizi kumenifanya nipate hasara kubwa. Swali langu je, nikifungua madai kutokana na usumbufu nilioupata nitakuwa na cause of action? Au njia gani ya kunirudisha nilipokuwa? Au ni halali kwa bank kujifanyia wapendavyo katika kutunza pesa za mteja? Je, pesa yangu ipo salama?
Hili Jukwaa bado halina msaada siku ya tatu leo toka pesa zangu zizuiwe na ATM pamoja na kujaza form lakini nimeshuhudia unyanyapaa wa hali ya juu kiukweli najuta kuwa mteja mzuri wa NMB mbaya zaidi kitendo cha kuzuia pesa kimenipa hasara kubwa na usumbufu sana kila nikimuona mtumishi wa benki hiyo napata hasira kuu mbaya zaidi wao wanaona ni kitu rahisi sana.

Hivi nchi zilizoendelea Wanafanyaje? Hivi huduma katika Bank nyingine zikoje katika kumuhudumia mtu maskini? Hivi kosa langu ni lipi? au wamelewa madaraka? Mbona hainiingii akirini hivi kwa teknolojia ya sasa unaweza kuchukua zaidi ya siku tatu hujarudisha pesa ambazo umezikata kimakosa! Sasa manufaa ya kutumia Bank ni yapi? au Ubepari unazidi kutamaraki? Bado nauliza hivi hakuna sheria ya kumlinda mteja aliyeonewa kwa kiwango changu??
 
Msekule

Msekule

Member
Joined
May 14, 2019
Messages
57
Points
125
Msekule

Msekule

Member
Joined May 14, 2019
57 125
Nina shida kwenye Nmb mobile kwenye sehemu ya Nikopo.Nikiomba Salary advance inasema niende na kitambulisho Nmb branch.Nimeenda wakaniambia niwape salary slip na kitambulisho cha kazi lakini bado tatizo liko pale pale.Naomba mnisaidie.Naomba ikiwezekana mnitumie namba zenu za wasap nitume salary sleep na Kitambulisho cha kazi. Jina la akaunti ni John Yohane,Account no 51010013034. check no 111664825,85T3 5008,85T3-002.Natuma kitambulisho chino.
Karibu Bay port uchukue mkopo fast mkuu
 
gerit

gerit

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2016
Messages
260
Points
250
gerit

gerit

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2016
260 250
Naona hakuna majibu toka kwa wahusika hakuna haja ya kukoment nn???? Pale Tukuyu branch ATM machine kuharibika kulipa mda unakuwa huna uhakika kama utapata Pesa ukipita muda ambao ndani wamefunga
 
Shaffihsiraji

Shaffihsiraji

Member
Joined
Dec 15, 2018
Messages
26
Points
45
Shaffihsiraji

Shaffihsiraji

Member
Joined Dec 15, 2018
26 45
Benki yenu haibadiliki ipo ipo tu kwanini msiwe wabunifu ? Watu wanatafuta hela kwa shida kwenda kutunza hela zao na kuchukua pia wapate shida ? You have to be creatives and avoid conservatism.
Yes nilikuwa nikitamani kujiunga na Nmb ila nikiangaliaga folen ya kuchukua Pesa nakataga tamaa wabadili mfumo uwe faster”
 
eliakim xavery

eliakim xavery

Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
74
Points
125
eliakim xavery

eliakim xavery

Member
Joined Apr 24, 2015
74 125
Nmb kwanini Kufungua account ya kikundi ni mzunguko sana? yaani hadi unawezakukata tamaa, nikipiga hesabu nauli tu inakaribia hela ya kufungulia, nenda rudi ni nyingi hadi tunachoka.
 
mkuzi

mkuzi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,478
Points
2,000
mkuzi

mkuzi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,478 2,000
NMB hebu naomba kuelimishwa HATI FUNGANI ,je nikitaka kila baada ya miezi 3 ,nipate faida million moja ,niweke shs ngapi ?
 
marko maluli

marko maluli

Senior Member
Joined
Mar 14, 2015
Messages
153
Points
225
marko maluli

marko maluli

Senior Member
Joined Mar 14, 2015
153 225
Ndugu wana JamiiForums,

Tunashukuru kwa maoni yenu mliyoweka hapa juu ya huduma mnazo pata kwenye matawi yetu nchini kote, NMB inafanyia uchunguzi maoni na malalamiko yenu na tuna wahakikishia kuwa tutachukua hatua stahiki dhidi ya wafanyakazi waliotajwa na wengine wenye tabia kama hizo.

Ndugu wana jukwaa, NMB inajipambanua kwa kusimamia maadili moja wapo ikiwa ni uaminifu kwa wafanyakazi wake.
NMB pia inapenda kuwa hakikishia wateja na jamii kwa ujumla kwamba itaendelea kusimamia sera zote za benki ikiwa ni pamoja na kutovumilia wafanyakazi wasio waadilifu.

Kama kutatokea umepata huduma isiyo ridhisha au ufanyaji kazi usiofuata maadili, uaminifu na uadilifu, tafadhali toa taarifa kupitia njia zifuatazo:

1.
Kupitia tovuti: http://www.nmbtz.com
2. Kupitia e-mail maalumu: whistleblower@nmbtz.com
3. Kwa posta – Unaweza kutuma barua kwa Afisa Mtendaji kama ifuatavyo:

Afisa Mtendaji Mkuu (Bahasha iandikwe "Siri")
Makao Makuu ya NMB,
P. O. Box 9213,
Azikiwe/Jamhuri Street,
Dar es Salaam, Tanzania.

4. Au kwa kupiga simu zifuatazo:
0658 751 000 Tigo
0779 751 000 Zantel
0685 751 000 Airtel
0800 751 000 Vodacom
Napenda kuuliza katika NMB Kuna kitu kinaitwa SARALY ADVICE lakin mim Nina apps ya NMB CLICK kila nikijaribu kutaka kuchukua saraly advice wanasema your transaction is not complete tembelea tawi lolote la nmb ukiwa na passport kwann Sasa wakati wengine wanachukua kirahisi msaada hapo
 

Forum statistics

Threads 1,303,525
Members 500,948
Posts 31,484,574
Top