cocastic
JF-Expert Member
- Nov 30, 2019
- 122,378
- 201,462
😂😂😂😂Telegram kwa moto, yani unajiuliza huyu kichwani zinamtosha kweli unalamba papa ya muuzaji?? 😹😹😹
Watu wana ujasiri uduguu, famchezoo. Lol
😂😂😂😂Telegram kwa moto, yani unajiuliza huyu kichwani zinamtosha kweli unalamba papa ya muuzaji?? 😹😹😹
😅mimi naishia hapa kwenye hii ligi,nawaachia maafsa utelezi wakiongozwa na wewe,by the way naskiaga A win for one Bro is a win for all Bros. Naamini utatuwakilisha vema kiongoziMhm hana tatizo kabisa huyo acha kujifnya CIA
Wee em sema kwelii?! 😂😂😂😂Ndivyo ilivyo kwa wengi humu 😂
uzuri_hatujuani bwashee]😅mimi naishia hapa kwenye hii ligi,nawaachia maafsa utelezi wakiongozwa na wewe,by the way naskiaga A win for one Bro is a win for all Bros. Naamini utatuwakilisha vema kiongozi
😹😹😹 Nilichoka aisee..!!Ewaa, sasa umeanza kunielewa..🤣
Kuna mijitu akili zao mbovu, inanyonya papa ya muuzaji ambae mule ana video chungumzima za kupakuliwa.
Sasa hapo ndio utujue wanaume, wale wananunuliwa vizuri tu, eti bao 30k 🤣
😂🤣
Kazi ipii? Unanitisha mbna mlongoo?!Nina kazi na wewe ujue 🤣🤣🤣
bwashee2020 last seen inasoma Nov 8, 2024
Umeolewa?
Ndiyo
Mbona wewoooHapana
Uduguu wapii huko? Nikasuuze macho na mie.😹😹😹 Nilichoka aisee..!!
Wanaume hivi hamna kinyaa??
sasa kuna video za kibao kata niliziona twitter, dah..!! Ni laana tupu!!
Watu wanadinyana live kwenye bar na wanalambana 🤣
Sawa.Ahsante Dada
Nyege zikikuendesha, unafanya ujinga.😹😹😹 Nilichoka aisee..!!
Wanaume hivi hamna kinyaa??
sasa kuna video za kibao kata niliziona twitter, dah..!! Ni laana tupu!!
Watu wanadinyana live kwenye bar na wanalambana 🤣
This time tafuta viatu,Kumbe jirani kabisa. Jiandae tukale dinner leo.
Hey, haya sawaYani wewe ndiyo bonge ya FALAAA. Pita kushoto huko na mabiashara biashara yako, hapo bichwa hilo.
PUMBAVU.
Acha masihara mkuuNi kweli kabisaa kiongozi,mimi ndo yule Binti Sayuni03 anasema nimechezewa 😎😂
Je unamatako mkubwa?Miaka michache nyuma ilikuwa nikisearch kitu Google,unakuta hili jina jamiiforum linakuja ila sikuwahi kulitilia maanani.
Sasa tangu mwanzoni mwa mwezi wa nne mwaka huu nimesoma visa vingi Sana humu,nimejifunza mengi sana hapa ,hadi nilivyoamua kujiunga juzi japo ilinipa taabu kila nachopost nikawa naambiwa nakiona peke yangu sikujua sababu nini.
Yote Kwa yote nimependa hii sehemu❤️❤️❤️❤️ kuna wenye ushauri mzuri,kuna wenye kukatisha tamaa na wengine wengi ,yapo yenye kufurahisha na kuchekesha na ila yote Kwa yote nimefurahi kuwa hapa
Leo sijaingia job kutokana na homa Niko nyumbani nimelala tu,so nimeona nije nijiliwaze huku
Naitwa Maria niulize chochote kuhusu lifestyle yangu.
Utawaweza wanaume, hapo wanajaribu kumfariji tu wanalo jambo lao nyuma ya pazia.Vipi kama yeye ndiye shetani mwenyewe?
Tukuulize chochote wewe ni nani, wakili, Mwanauchumi, mwanasaikolojia, Daktari.Miaka michache nyuma ilikuwa nikisearch kitu Google,unakuta hili jina jamiiforum linakuja ila sikuwahi kulitilia maanani.
Sasa tangu mwanzoni mwa mwezi wa nne mwaka huu nimesoma visa vingi Sana humu,nimejifunza mengi sana hapa ,hadi nilivyoamua kujiunga juzi japo ilinipa taabu kila nachopost nikawa naambiwa nakiona peke yangu sikujua sababu nini.
Yote Kwa yote nimependa hii sehemu❤️❤️❤️❤️ kuna wenye ushauri mzuri,kuna wenye kukatisha tamaa na wengine wengi ,yapo yenye kufurahisha na kuchekesha na ila yote Kwa yote nimefurahi kuwa hapa
Leo sijaingia job kutokana na homa Niko nyumbani nimelala tu,so nimeona nije nijiliwaze huku
Naitwa Maria niulize chochote kuhusu lifestyle yangu.