Nashukuru na nimefurahi kuujua huu mtandao

Nashukuru na nimefurahi kuujua huu mtandao

Ila gran Pah siku hizi unapiga pale pale panapouma, umebadilka kweli, inaogopesha ujue.
Nimesoma huku nacheka, sijui ninewaza nn yaan.
😂😂😂😂😂😂
Nimekuwaje mjukuu? Inaumiza kidogo aisee. Kijana decent anapata pisi humu. Waifu material kabisa. Pengine na ulokole juu. Anaamua kuwa siriazi. Akija kuletewa faili la pisi na mabaharia sasa uwiii! Mpaka na mapicha ya uchi juu. Jamaa wamepasiana hatari. Kama baba wa mabinti 7 wakubwa, hili huwa linaniumiza sana. So ni lazima tuwasisitize hawa mabinti hasa hawa wapya kuwa waangalifu. Kuna vijana siyo wastaarabu humu; na kamwe wasikubali kutuma picha za utupu; na hata kulalwa lalwa hovyo humu mtu anafikisha body count 10+ hapa JF tu 😳. Wanajivunjia heshima sana; and it real pains and saddens me 🙏🏿
 
Jf Raha sana
Hapa ulikuwa ukisachi dalili za mimba, Ukimwi au U.T.I 😂

Haya bisha nimekaa pale
20230611_081913.jpg
 
Nimekuwaje mjukuu? Inaumiza kidogo aisee. Kijana decent anapata pisi humu. Waifu material kabisa. Pengine na ulokole juu. Anaamua kuwa siriazi. Akija kuletewa faili la pisi na mabaharia sasa uwiii! Mpaka na mapicha ya uchi juu. Jamaa wamepasiana hatari. Kama baba wa mabinti 7 wakubwa, hili huwa linaniumiza sana. So ni lazima tuwasisitize hawa mabinti hasa hawa wapya kuwa waangalifu. Kuna vijana siyo wastaarabu humu; na kamwe wasikubali kutuma picha za utupu; na hata kulalwa lalwa hovyo humu mtu anafikisha body count 10+ hapa JF tu 😳. Wanajivunjia heshima sana; and it real pains and saddens me 🙏🏿
Gran pah, unayosema ni kweli, ila sasa hato sikiliza had limkute, hapo huko PM wanavyojaa ndo anaona kapatiaa, wacha wapasiane tyuuh.
Ila kuhusu picha za nyuchi, nacheka sana, sijui nakumbuka nn. 😂😂😂😂😂
 
Gran pah, unayosema ni kweli, ila sasa hato sikiliza had limkute, hapo huko PM wanavyojaa ndo anaona kapatiaa, wacha wapasiane tyuuh.
Ila kuhusu picha za nyuchi, nacheka sana, sijui nakumbuka nn. 😂😂😂😂😂
Situmi picha Kwa yeyote
 
Back
Top Bottom