Half american
JF-Expert Member
- Sep 21, 2018
- 46,300
- 114,603
Na naniUtapigwa kuna siku..!! š¹
Na naniUtapigwa kuna siku..!! š¹
UpiUongooo!!
Una umri gani.?Samahani labda uliza tena
Nina miaka 22Una umri gani.?
Ukweli mchungu huu mpwaNimekuwaje mjukuu? Inaumiza kidogo aisee. Kijana decent anapata pisi humu. Waifu material kabisa. Pengine na ulokole juu. Anaamua kuwa siriazi. Akija kuletewa faili la pisi na mabaharia sasa uwiii! Mpaka na mapicha ya uchi juu. Jamaa wamepasiana hatari. Kama baba wa mabinti 7 wakubwa, hili huwa linaniumiza sana. So ni lazima tuwasisitize hawa mabinti hasa hawa wapya kuwa waangalifu. Kuna vijana siyo wastaarabu humu; na kamwe wasikubali kutuma picha za utupu; na hata kulalwa lalwa hovyo humu mtu anafikisha body count 10+ hapa JF tu š³. Wanajivunjia heshima sana; and it real pains and saddens me ššæ
Katibu katibu katibu nimekuita mara tatu šDah hiyo aya juu la kimalkia nimeichukua kama ilivyo nimetuma kwa mmoja alikua anazingua hata kupokea simu zangu ,naona katabasamu kasema nimpigie ,jf ni nyumbani kwa vichwa asee
Una sura ya ukauzu na komwe juu šMiaka michache nyuma ilikuwa nikisearch kitu Google,unakuta hili jina jamiiforums linakuja ila sikuwahi kulitilia maanani.
Sasa tangu mwanzoni mwa mwezi wa nne mwaka huu nimesoma visa vingi Sana humu,nimejifunza mengi sana hapa ,hadi nilivyoamua kujiunga juzi japo ilinipa taabu kila nachopost nikawa naambiwa nakiona peke yangu sikujua sababu nini.
Yote Kwa yote nimependa hii sehemuā¤ļøā¤ļøā¤ļøā¤ļø kuna wenye ushauri mzuri,kuna wenye kukatisha tamaa na wengine wengi ,yapo yenye kufurahisha na kuchekesha na ila yote Kwa yote nimefurahi kuwa hapa
Leo sijaingia job kutokana na homa Niko nyumbani nimelala tu,so nimeona nije nijiliwaze huku
Naitwa Maria niulize chochote kuhusu lifestyle yangu.
HahahaMiaka michache nyuma ilikuwa nikisearch kitu Google,unakuta hili jina jamiiforums linakuja ila sikuwahi kulitilia maanani.
Sasa tangu mwanzoni mwa mwezi wa nne mwaka huu nimesoma visa vingi Sana humu,nimejifunza mengi sana hapa ,hadi nilivyoamua kujiunga juzi japo ilinipa taabu kila nachopost nikawa naambiwa nakiona peke yangu sikujua sababu nini.
Yote Kwa yote nimependa hii sehemuā¤ļøā¤ļøā¤ļøā¤ļø kuna wenye ushauri mzuri,kuna wenye kukatisha tamaa na wengine wengi ,yapo yenye kufurahisha na kuchekesha na ila yote Kwa yote nimefurahi kuwa hapa
Leo sijaingia job kutokana na homa Niko nyumbani nimelala tu,so nimeona nije nijiliwaze huku
Naitwa Maria niulize chochote kuhusu lifestyle yangu.