MFALME WETU
JF-Expert Member
- Feb 1, 2021
- 5,735
- 14,419
Ntarudi
Mhmmm acha nongwaKaribu sana umekosa uhondo mwingi sana ila bado hujachelewa
Chunga Kuna wanaokula tunda kimasihara
😹😹😹 Nimegundua wengi walioishi kipendwa humu vyupi vimefunuliwa sana..!!Hahaha ulianza kibabe ndio maana cuzn. Ungetulia tungeishi kama wapendwa
Achana kabisa na akili za nyege 😂🤣Maka matraco yako 😹🤣🤣🤣
Ujue we mjinga umenichekesha sana..!!
Wanaume humu wanafki sana mara kibao wanawaponda wadada wanaojibleach cha ajabu wameona avatar ya mtoa post amejikoboa hadi kawa mwekundu lakini wanajigonga..!! 😹😹
Lete pesa hiyo tulewe kenge wewe, unajenga chumba sebule mikelele mingi..!! 😹😹😹Aisee nimekuwa busy huku site...bwana nimeanza kuweka msingi kwenye kiwanja changu . Sasa hawa mafundi ukiwa jf wanakuibia so nipo makini hapa site.
Niko serious kujenga sita mbususu mpaka nimalize boma langu
Sijamforce kuwa yupo huko, nimeuliza kama yupo huko!?🤣Nimekuelewa vizuri 😹😹
Sasa wewe kwann unamforce mwenzio wa telegram?? 🤣
Umeanza kujiponda mwenyewe mpk ndege karuka..!! 😹Kumbe kuna namna uliona nilikua navuta goma?
umenikumbusha enz za shule wakija wagen/wanafunz wapya tuliwagombea kuwamilikKila siku ni nyie tu ,haka ni kangu tripu hii bwashee.
Ni jadi yetu mabaharia😁...😹😹😹 Nimegundua wengi walioishi kipendwa humu vyupi vimefunuliwa sana..!!
Kijana anajikomboa we unamuita Bar!? Kuwa na huruma cuznLete pesa hiyo tulewe kenge wewe, unajenga chumba sebule mikelele mingi..!! 😹😹😹
Niliona ushindani ni mkali nikaona nijiengue tu😄Umeanza kujiponda mwenyewe mpk ndege karuka..!! 😹
Ule wimbo wa kasongo yeye, una maana gani?Nikujibu nini,uliza tena
Kwani kakoje, mbona mwafanya kama kinyang'anyiro cha mechi ya kariakoo!!?Kila siku ni nyie tu ,haka ni kangu tripu hii bwashee.
Aahh ngosha 😹😹😹Ubaya wako huwaga una kelele. List gani hiyo tena? Na mwanaume hata nikiwa kwenye hiyo list (whatever it is) unafikiri ni big deal?
Read between the lines bana. Sifikishi ujumbe kwa ye yote specific lakini tunajaribu kuwasaidia hawa madogo maana hali ni mbaya. Tusaidiane tuokoe kizazi chetu hasa sisi wazee ni wajibu wetu kuasa na kuonya. Mwenye masikio na asikie maana majuto always huwa ni mjukuu!
Ngoja mng’atwe na mijoka mikubwa ndo mtajua..!! 😹Kuna watu toka wadogo tuna uzoefu hata wa ku pupu vichakani ,hata kama kuna simba wakali
Wewe bhana huaminiki sheikh wangu..!! 😹😹😹Achana kabisa na akili za nyege 😂🤣
Mara nyingi wanawake wenye bleach, hapo hapo kajikoboa, ana viku kwa leg, inaonekana ni wale wadada wa mujini mujini, yaani wanafanya kikojoleo ni biashara official na unofficial, wanacheza ile michezo ya kimariamu biriani, wadangaji etc (sio wote) elewa neno sio wote, lishike hilo, halafu nikukaribishe kwenye paraghaph ya pili.
Mwanaume mara nyingi akikwambia mwanamke huyu, hivi ama vile ujue anazungumzia levo ya kuwa nae, sio levo za upigaji, anaweza kumponda wa bleach kisha siku ikatoea ana kichupa chake na wa bleach kajipendekeza, haachi kuchovya RUNGU KIPEPE.
WANAUME hatueleweki, na inaweza kwenda zaidi ya hapo,
Kuna mwingine unapenda mtu ana tako, ama kipotabo, ama chuchu fulani, ama mtindi, sifa uzipendazo nyingi kuliko hiyo bleach yake, unajikuta huyu unajikuta unapiga KENDE ila kwa washikaji wako wasjlijue wala nini, sasa hili suala refu kidogo
Mie kwa hiyo picha sio pigo zangu KABISAAA, yaani hapo labda niwe na kichupa gani sijui ndio nitiririke nae, lakini hivi tu na akili zangu safi, sina akili za nyege, hapana kwa kweli.
Kisha ukipatiwa hilo jawabu? 😹😹Sijamforce kuwa yupo huko, nimeuliza kama yupo huko!?🤣
Nipate jawabu langu
Na cazee kipindi najoin humu ulikuwa unagombaniwa na wadada, inaelekea umezifunua..!! 😹😹😹Ni jadi yetu mabaharia😁...
Unaamua kama unataka kifunuliwe sana au kidogo tu. Kila kitu kwa kiasi tu.