Nashukuru na nimefurahi kuujua huu mtandao

Nashukuru na nimefurahi kuujua huu mtandao

Wewe bhana huaminiki sheikh wangu..!! 😹😹😹
Kwahiyo ana michezo ya mariamu biriani? 🤣
Siaminiki kivipi!?

Sijasema ana michezo ya kimariamu biriani, mbona unaninukuu vibaya wewe 😂🤣
 
wakuu tuwe makini sana
marry.PNG
 
Siaminiki kivipi!?

Sijasema ana michezo ya kimariamu biriani, mbona unaninukuu vibaya wewe 😂🤣
Telegram si ndo makao makuu ya wapika biriani au?? 😹😹

Kuna channel moja niliingia kutafuta umbea wa Mange nikajikuta nimefata link laaaulaahh nikakutana na wadada wanajisell wanatuma video wako kichele..!! 😥

Halafu wengi wamekwiva kwa mikorogo jamani, papa zilivyoungua na cream sasa halafu mijamaa inazama uvinza… 😹😹
 
Miaka michache nyuma ilikuwa nikisearch kitu Google,unakuta hili jina jamiiforum linakuja ila sikuwahi kulitilia maanani.
Sasa tangu mwanzoni mwa mwezi wa nne mwaka huu nimesoma visa vingi Sana humu,nimejifunza mengi sana hapa ,hadi nilivyoamua kujiunga juzi japo ilinipa taabu kila nachopost nikawa naambiwa nakiona peke yangu sikujua sababu nini.

Yote Kwa yote nimependa hii sehemu❤️❤️❤️❤️ kuna wenye ushauri mzuri,kuna wenye kukatisha tamaa na wengine wengi ,yapo yenye kufurahisha na kuchekesha na ila yote Kwa yote nimefurahi kuwa hapa

Leo sijaingia job kutokana na homa Niko nyumbani nimelala tu,so nimeona nije nijiliwaze huku

Naitwa Maria niulize chochote kuhusu lifestyl
 
Telegram si ndo makao makuu ya wapika biriani au?? 😹😹

Kuna channel moja niliingia kutafuta umbea wa Mange nikajikuta nimefata link laaaulaahh nikakutana na wadada wanajisell wanatuma video wako kichele..!! 😥

Halafu wengi wamekwiva kwa mikorogo jamani, papa zilivyoungua na cream sasa halafu mijamaa inazama uvinza… 😹😹
😂😂😂😂😂 jamaniiii
 
Telegram si ndo makao makuu ya wapika biriani au?? 😹😹

Kuna channel moja niliingia kutafuta umbea wa Mange nikajikuta nimefata link laaaulaahh nikakutana na wadada wanajisell wanatuma video wako kichele..!! 😥

Halafu wengi wamekwiva kwa mikorogo jamani, papa zilivyoungua na cream sasa halafu mijamaa inazama uvinza… 😹😹
Ewaa, sasa umeanza kunielewa..🤣
Kuna mijitu akili zao mbovu, inanyonya papa ya muuzaji ambae mule ana video chungumzima za kupakuliwa.
Sasa hapo ndio utujue wanaume, wale wananunuliwa vizuri tu, eti bao 30k 🤣

😂🤣
 
Back
Top Bottom