Marry Diana
JF-Expert Member
- May 5, 2025
- 1,419
- 4,111
- Thread starter
- #281
Soma ueleweMwanaye ulikuwa unaishi nae wewe?
Nani alimwambia kafariki?
Soma ueleweMwanaye ulikuwa unaishi nae wewe?
Nani alimwambia kafariki?
Niwe mkweli sihitaji mwanaume kwa sasaVipi sasa wadau wakuoe tena?
hapa nakazia nakuja pm tuyajenge..Ukweli niliolewa nikaachika
Sina mtoto,
Sishabikii mipira
🤣🤣🤣😂😀Niwe mkweli sihitaji mwanaume kwa sasa
Vipi kama yeye ndiye shetani mwenyewe?Karibu Maria, uwe makini pia maana Shetani ni kama Simba angurumaye ila sio Simba, Simba wa Yuda ni Yesu
Ni kweli kabisaa kiongozi,mimi ndo yule Binti Sayuni03 anasema nimechezewa 😎😂We jamaa wansema ulikua unaumwa ety ndo umetoka kupona juzi juzi hapo...
Ni kweli
Ahahahah we jamaa kuwa seriously basiNi kweli kabisaa kiongozi,mimi ndo yule Binti Sayuni03 anasema nimechezewa 😎😂
😹😹 Sio min me tena??Mimi naitwa Jack sparrow ,je wewe hapo profile ni wewe halisi au ya kuzugia tu bibie?
😹😹😹 Itakuwa mwenyewe huu mwandiko wake..!!Huyu sio yule wa ID ya tumbili wa mjini kweli? au basi
Kanichomolea asee😆😹😹 Sio min me tena??
Naona Mangi unajaribu bahati yako kwa mtoto Maria…🤣
Mahi unacheka nini? Mkaribishe mgeni 😹😹
Unajitahidi 😹😹Safi ,naweza kukupa x au instagram kwa jina gani mrembo?
Maka matraco yako 😹🤣🤣🤣Hii picha ni yako!? Umekaa kiwadada wa mujini mujini, kama wale wazee wa bleach, vikuku na wenzao wengineo..
Vipi unatumia telegram?
Akupe ushike hata shavu 😹😹😹Katoto kabichi kabisa haka bwashee
😹😹😹 Maka group O hatuna kona kona hebu iombe acha kuzunguka mbuyu jinga weehh.!!Vipi lakini unatumia telegram?
Shavu la nini na wewe unaniletea njaa sa hi🤣🤣🤣Akupe ushike hata shavu 😹😹😹