Kuna kitu hakuna mtu anafanya kitu bila sababuMapendano ya Mbowe na Mama hayo.
Mwenyekiti wa chama chako yupo ndani kwa kesi ya uhaini wewe unaenda kwenye uzinduzi wa dira ya Taifa, sawasawa.
Hii nayo ni hbr? Nikifikiri tembo kaingia ukumbini. Mbowe ni mzalendo halisi ile ni dira ya Taifa, ni ya kila mtanzania, Mbowe ni mtanzania we umeona kt gani cha ajabu, Anaitwa Freeman kuenzi uhuru alizaliwa mwaka na mwezi nchi yetu ilipopata uhuru, babake mzee Aikaeli Mbowe ni miongoni mwa wazee waliokuwa wakimchangia baba wa Taifa kufuatilia uhuru wa nchi yetu kule Newyork. Mbowe si km hao vibaraka wanaowaabudu wazungu waliofukuzwa na mababu zetu wazalendo.Mwenyekiti mstaafu wa Chadema, Freeman Mbowe aibukia kwenye Uzinduzi wa Dira ya Taifa katika ukumbi wa Jakaya Kikwete jijini Dodoma.
We mbwa koko tapeli ni mamako aliyekudanganya babako halisi. Mbowe hawezi kuhudhuria kesi ya mhaini, kibaraka la wazunguKuhudhuria kesi ya M/kiti wake mahakamani nongwa kuhudhuria Dira ya utapeli fresh.
Mbowe si CDM .
Kila la kheeriMwenyekiti mstaafu wa Chadema, Freeman Mbowe aibukia kwenye Uzinduzi wa Dira ya Taifa katika ukumbi wa Jakaya Kikwete jijini Dodoma.
Mwamba kajifelisha pakubwa!!!Dah! sikujua, kumbe kushindwa Uchaguzi kunauma sana hadi mtu unasaliti principles zako za miaka zaidi ya 20.
Huyu mzee wa kalikiti ni mpigaji kitambo tu..mlikuwa mnaamini huyu bwashee ni mpinzani wa kweli?....Kuhudhuria kesi ya M/kiti wake mahakamani nongwa kuhudhuria Dira ya utapeli fresh.
Mbowe si CDM .
Mbowe kashindwa kuhudhuria kesi ya Lissu kakimbilia kwenye dira ya Taifa.muda ni muamuzi mzuri sasa hivi tutaona rangi zake zote.Mwenyekiti mstaafu wa Chadema, Freeman Mbowe aibukia kwenye Uzinduzi wa Dira ya Taifa katika ukumbi wa Jakaya Kikwete jijini Dodoma.
Erythrocyte weka neno mkuuMapendano ya Mbowe na Mama hayo.
Mwenyekiti wa chama chako yupo ndani kwa kesi ya uhaini wewe unaenda kwenye uzinduzi wa dira ya Taifa, sawasawa.
RIWAYA;HARAKATI ZA MBOWE MRAMBA ASALI NA CHUPA YAKE YA KONYAGI...Mwenyekiti mstaafu wa Chadema, Freeman Mbowe aibukia kwenye Uzinduzi wa Dira ya Taifa katika ukumbi wa Jakaya Kikwete jijini Dodoma.
Anajulìkana huyu mzee wa chai za ikulu kama lipumba tu