Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020 | Page 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafanikio ya Rais Magufuli 2015 - 2020

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Mar 26, 2017.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2017
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,074
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wanajukwaa poleni na misukosuko ya kujibadili kutoka kuwa walaji wa Mwisho kuelekea nchi ya Viwanda.

    Uwanja huu ni maalumu kama ule wa Safari za nje za Jakaya kikwete ila huu ni mahususi kukusanya mambo mazuri ya Awamu ya tano chini ya Rais Magufuli juu ya maendeleo yetu hasahasa kauli yake kuu Juu ya Nchi ya Viwanda na Elimu Bure nk.

    Unaruhusiwa kugusia miundo mbinu, Afya, Usafiri, Maendeleo ya Majeshi Yetu, Uvuvi,Michezo, Habari, Siasa, Viwanda,Teknolojia, Pato la Taifa nk.
    Ila tu iwe kwa tulipotoka na Alipofanikiwa na nini tufanye kumsaidia kujiongeza zaidi.

    Mpaka sasa kafanya haya;

    Hostel za Chuo cha UDSM.
    Hostel za Askari Magereza.
    Ununuzi wa Ndege 2 (Nyingine 3 ziko mbioni kuja).
    Ujenzi wa Flyover Tazara na Ubungo
    Upanuzi wa Airport Mwanza
    Upanuzi barabara ya Moroco Dsm
    Upanuzi wa Kisasa Airport Dar
    Kukomesha Rushwa
    Kurejesha nidhamu Makazini.
    ------------

    Na haya ameanza tarehe 12/4/2017;

    Uzinduzi ujenzi wa reli kwa ajili ya treni ya Umeme.
    Ujenzi wa barabara ya Mtwara-Tandahimba

    Kukomesha Watumishi Wenye Feki hivyo kuokoa Mabilioni ya Fedha.

    Barabara ya kuunganisha Wilaya za Kibondo kigoma Kaliua huko Tabora.

    Miradi Mikubwa ya Maji :

    Uwezeshaji Ujenzi Bomba la Mafuta kutoka Hoima mpaka Tanga
     
  2. Blackman

    Blackman JF-Expert Member

    #261
    Jul 5, 2017
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 45
    amekalia kujisifu tu na watanzania walivo weupe kichwani eti wanamuamini
     
  3. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #262
    Jul 10, 2017
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Anafanya responsibility yake bhana.. hakuna cha ziada.. ni kama baba akisifiwa kununua mchele kwa ajili ya familia wakati ni wajibu wake.. alah!
     
  4. lutemi

    lutemi JF-Expert Member

    #263
    Jul 10, 2017
    Joined: Dec 24, 2013
    Messages: 986
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Ikulu chato
    Ujenzi wa TRA chato
    Uwanja wa ndege chato

    Sent from my Infinix NOTE 3 using JamiiForums mobile app
     
  5. Jehova sumary

    Jehova sumary Member

    #264
    Jul 16, 2017
    Joined: Jun 9, 2017
    Messages: 26
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 5
    Duuh

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  6. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #265
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4,011
    Likes Received: 3,195
    Trophy Points: 280
    Kama Swali linavyojieleza embu watz tufunguke he ni kitu gani alichofanya mpk sasa kimekigusa direct katika maisha yako iwe chanya iwe hasi
    KWANGU
    HASI
    1.Nilisaini 8% bodi but kiubabe ananikata 15%
    2.sera mbovu zimefanya nanunua sukari 2500+ badala ya 1800
    3.Nikiachishwa kazi leo sina cha kunisogeza mbele.kidogo maana kazuia kuchukua hela yangu mwenyewe eti mpk nifikishe 60yrs
    4.Sina uhuru wa kuongea (LABDA KWENYE KEYBOARD) ingawa nako sina uhakika
    5.Nitakipia road license miaka 100 hata bibi yangu atailipia ingawa nadhani hategemei hata kumiliki hilo gari
    6.......mtajazia
    Positive....Mhhhh hakuna.

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  7. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #266
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 77,075
    Likes Received: 71,549
    Trophy Points: 280
    Vipaumbele kwenye nafasi za madaraka kuwapa watu wake wa karibu ndugu na wanaotoka kanda moja naye

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  8. Emmadogo

    Emmadogo JF-Expert Member

    #267
    Jul 18, 2017
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 4,011
    Likes Received: 3,195
    Trophy Points: 280
    mshana umemuwahi mwenye siti
    Vp hilo.la ndugu limekugusaje au mkeo ni.wa kanda pendwa? kapewa shavu?

    Post sent using JamiiForums mobile app
     
  9. charty

    charty JF-Expert Member

    #268
    Jul 18, 2017
    Joined: Oct 28, 2013
    Messages: 6,539
    Likes Received: 1,959
    Trophy Points: 280
    Kutomtumbua DAB..imeniuma mno nikazidi kupoteza imani naye.
     
  10. mshana jr

    mshana jr JF-Expert Member

    #269
    Jul 18, 2017
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 77,075
    Likes Received: 71,549
    Trophy Points: 280
    Hahaha Joseverest kuya huku

    Sent from my Infinix NOTE 3 using JamiiForums mobile app
     
  11. Archduke

    Archduke JF-Expert Member

    #270
    Jul 18, 2017
    Joined: Jul 2, 2013
    Messages: 3,614
    Likes Received: 7,641
    Trophy Points: 280
    kumchagua huyu waziri wa elimu, namchukia huyu mama
     
  12. c

    chinembe JF-Expert Member

    #271
    Jul 19, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 4,029
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wanaofuatilia ujenzi huu uliozinduliwa kwa mbwewe nyingi,hivi wamejenga hata kilometa moja?
     
  13. c

    chinembe JF-Expert Member

    #272
    Jul 19, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 4,029
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Nauliza kwa nia njema
     
  14. M

    Mugabe one JF-Expert Member

    #273
    Jul 19, 2017
    Joined: Nov 15, 2016
    Messages: 1,223
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    Wewe mgonjwa wa akili?

    Sent using Jamii Forums mobile app
     
  15. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #274
    Jul 19, 2017
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 11,348
    Likes Received: 7,483
    Trophy Points: 280
    Ndio. Haya mjibuu mgonjwa swali lake basi
     
  16. c

    chinembe JF-Expert Member

    #275
    Jul 19, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 4,029
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Mkuu punguza povu,naomba jibu
     
  17. MoseKing

    MoseKing JF-Expert Member

    #276
    Jul 19, 2017
    Joined: Jul 5, 2017
    Messages: 641
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 180
    Mmeongezwa posho nini, maana quantity ya threads unazoporomosha humu ni HATARI !
     
  18. c

    chinembe JF-Expert Member

    #277
    Jul 19, 2017
    Joined: May 16, 2015
    Messages: 4,029
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    Jibu swali mkuu
     
  19. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #278
    Jul 19, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 24,076
    Likes Received: 34,677
    Trophy Points: 280
    Ni mapichapicha tu mkuu yanaendelea hapa Bongo.
     
  20. Prince Kunta

    Prince Kunta JF-Expert Member

    #279
    Jul 19, 2017
    Joined: Mar 27, 2014
    Messages: 7,255
    Likes Received: 5,514
    Trophy Points: 280
    Bado tupo kwenye mchakato na upembuzi yakinifu
     
  21. BIGstallion

    BIGstallion JF-Expert Member

    #280
    Jul 19, 2017
    Joined: Sep 13, 2016
    Messages: 6,119
    Likes Received: 7,198
    Trophy Points: 280
    Nawaona wazee wa taarifa mpate kuongea,.. Ndo umefika tazara, Debe tupu siku zote linakiherehere,..
     
Loading...