Kwanini ndege hutengenezwa kwa kutumia "material" mepesi?

Kwanini ndege hutengenezwa kwa kutumia "material" mepesi?

Kufuatia ajali iliyotokea huko Bukoba, na kuangamiza ndugu zetu wapatao 19 na kujeruhi wengine wengi, yapo maswali ya kujiuliza.

Ndege ilipoibuliwa kutoka majini tuliona uharibifu mkubwa kwa ndege yenyewe na hata kutia mashaka kiasi cha kujiuliza hivi kweli hata kama ni ajali ndio ndege iharibike kiasi hiki?

Swali la kujiuliza hapa ni kuwa, material gani zinatumika kutengeneza ndege? Au wanatumia material "fake" kama za mchina? Baada ya kutolewa majini tumeiona ndege imejikunja kama karatasi, kutoka umbile la kunyooka mpaka umbile la 'el' (L)!

Kama ingetumika material imara kutengenezea ndege hiyo, huenda kusingekuwa na uharibifu tuliouona na hivyo kupunguza maafa yaliyotokea.

Timu ya uchunguzi isiishie kuangalia tu chanzo cha ajali, bali na matengenezo ya ndege yenyewe. Ikibainika material fake ilitumika kutengeneza ndege, basi kampuni iliyotengeneza ndege nayo iwajibike.
Material fake Kama ya mchina ndo material gani jomba?


Pili Nani alikwambia kitu kikiwa imara ndo kinaepusha maafa
Unadhani kwann hata waunda magari mbele wanatumia material nyepesi ? Sometime ma plastic mbele as bumper?



Kwann ma bus eg yutong yanatengenezwa na fiber ambayo inakunjika na kuharibika kirahisi? Why? Siku upande bus limetengenezwa na ma but ya mageti magumu Yale afu lipate ajali ndo utajua hujui maafa yanakuwa makubwa zaidi? Material ikiwa nyepesi in case of accident yanakuwa Yana absorb shock kuharibika kwake haraka ndo kupunguza maafa

Screen protector wepesi wake ule kupasuka kirahisi ndo namna inaokoa screen kwa kuharibika kuweka crake inafanya sambaza pressure kwenye layer yake hivo inaokoa screen

Turudi kwenye ndege ile ndege pale Ina over 22ton

Ule Ni unaribu mdogo mno kulingana na uzito wake

Chukua tu bus linyanyue size gorofa nne Kisha liachie kwa upande utaniambia namna litakuwa

Nadhani umeshashuhudia ma bus yakidondoka mtoni namna yanaua
 
Impact gani iliyotokea pale wakati ndege ilizama tu majini na inasemekana hakukuwa na mwamba (jiwe) wowote. Ina maana impact ya maji tu ndio isababishe uharibifu ule?

Wavuvi wanasema eneo ilipoingia ndege pana mchanga mtupu, kwahiyo impact yake baada ya kukita kwenye mchanga haikuwa kubwa kihivyo.
Chukua maji Lita 1000 pandisha juu mwaga Yale maji kwa pamoja vuup yamwakigie gari inaeza vunjika vunjika kila kitu isitembee hata Tena ,, wait nkutaftie clip
 
M
Labda nikufafanulie kidogo tu uelewe. Ule mgongano wa ndege na maji ndio impact inayozungumziwa hapa ndugu. Sio kuzama. Kumbuka maji sio hewa mzee.

Ukitaka kuelewa maana ya mchangiaji hapo juu, nenda ziwani au baharini. Panda kwenye kingo yenye mwinuko (yaweza kuwa kwenye jiwe au ukingo lakini kuwe na mwinuko ambao unaweka kuingia majini kwa kuruka) kisha jitupe kwenda kwenye maji ukiwa umetanguliza tumbo.

Halafu rudi hapa utuambie ulijisikiaje tumbo lilipotua kwenye maji kwa kasi ya mruko wako.
Mwijaku anaeza pasua tumbo
 
Jamaa naona anadhani ilitua kwa 30kph magari enyewe impact huwa kubwa wakati speed Ni ya kawaida

Imagine bus mbili zigongane uso kwa uso zikiwa above 100kph zote ukitoka mzma huna viungo kadhaa huko
Mkuu kwa wastani ndege hugusa chini ikitua salama salimini ikiwa katika speed kati ya 210km/h - 260km/h. Fikiria gari katika mwendo huo. Fikiria mazingira ya uwanja inapotua.

Sasa kumbuka ndege hii haikutua uwanjani bali Ili crash land ziwani ambako terrain ni aijuaye mola.

Kwa hakika hata ingekuwa imetengenezwa kwa chuma cha pua ingepasuka tu wala kusingekuwa na ujanja.
 
Uki deploy landing gear automatically huwa kuna amount ya speed ya ndege inapungua, huu ni mfumo uliowekwa kwenye software za ndege.

Rubani wa precision ali-deploy landing gear ku-dis-engage thrust ili ndege izame kwa speed ndogo lkn ubaya wa hii mechanisim ni kuwa huwa ndege inazama -"Nose dive"

Option 2
ambayo rubani angeifanya ni kuto-dis-engage thrust na kuto-deploy landing gear na kutua kwa speed kubwa huku akibalance tail na whole structure ya ndege itue juu ya maji kwa namna ya kuelea, jambo ambalo lingewezekana kama ameona ndege ingesimama katikati ya maji bila kwenda kugonga mwamba wowote.

Ila yote haya yanategemea na mambo kama.
Emergency response training,Dangerous landing tactics, Threat engagement response,
ambayo first officer na captain walikuwa na ujuzi nao , na mara nyingi hizi kozi zinatakikana kuzi soma kila baada ya muda kadhaa na kuzirudia tena kama kuna update ya software za ndege(mara nyingi kama rubani ana muda mwingi haja-fly).

Rejea NATIONAL GEOGRAPHIC CHANNEL
kipindi kinaitwa AIRCRASH INVESTIGATION.

mbali na tatizo la kiufundi kuna sababu nyingi sana ambazo zinaweza kusababisha ajali ya ndege.


Kama nimekosea . niko tyr kurekebishwa.
Huwa nafanya emergency landing kwa maji (simulator) kutoa landing gear nje Ni danger zaidi huwa naziacha ndani


Flaps huwa naweka full flaps ambayo inaweza fanya ndege ambayo stall speed yake Ni 240kph naweza tua kwenye maji vizuri nikiwa na 215-219kph ..


Nikibakiza feet kadhaa kugusa maji unaeka nose up tail ianze gusa maji taratibu Hadi mbele Kisha nazima ..hapo nimetua safely bila kuharibu ndege

Na hapo huwa inabaki inaelea tu ukifungua mlango inazama

Engine hata niliweka full power haiwez take off kwnye maji sababu speed huwa haizid 80kph ..Hadi ufike nchi kavu ndo natoa landing gear nikiwa karbu na ardhi
 
wakiweka vyuma vya pua kila sehemu ktk ndege hairuki.

kama unakumbuka kuna wahuni walitengeneza ndege ya vyuma mbeya kule wakafunga engene ya pikipiki,hata hakusogea.

ndege imeundwa vile ili iwe rahisi kupaa,laa sivyo itahitajika nguvu kubwa sana kuipeka juu.
Hao watu bado hawana elimu
Nimeona wengi sana Wana uthubutu

Mtu katengeneza ndege engine hata ukiisikia tu unaona Haina nguvu hata afu anaeka bumps mbele ndege inakuja na 40kph afu anataka ipae😁 how? Hapo muhusika anasema Ina kilo 800
 
Nje ya mada kidg na mimi nina swali
Nilikuwa najaribu kufikiria hizi ndege kubwa kusiwe na mfumo kama ule wa floatplanes
Yaani kwenye dharura badala ya matairi kuwe na kitu kama maboya kuiwezesha kuelea kwenye maji
 
Twende taratibu, rubani hapangi route anapangiwa na watu wa control room, ndio wanaojua ndege ipite wapi na wapi asipite mana huko juu kila ndege ina flight path yake. Pia unatakiwa uelewe maji ndio yanachukua asilimia kubwa ya eneo lote la dunia kwa hiyo water bodies hazikwepeki. Hakuna rubani anaependa au anaewish ajali ikitokea imkute kwenye eneo lenye maji sababu chance ya kusurvive huwa finyu zaidi. Imagine ndege ipige nose diving Atlantic ocean. Kupona ni 0.01% ajali yoyote ya ndege huwa hawaulizi wamekufa wangapi wanauliza wamepona wangapi coz chance ya kusurvive crash ni ndogo.
Airbus ishuke sehemu mfano 80km pande zote hamna msaada kufa hapo Ni kawaida..Airbus haiwez kaa majini hata Kama ilitua taratibu labda ichelewe zama tu
 
Nimefatilia mjadala kwa makini,
Mtoa mada amepanic maana alichokitarajia sicho alichokutana nacho,

Wataalam wameshusha nondo matokeo yake amebadili gia angani ooh mbona vioo havikuvunjika, ooh kama hukutarajia kutua mbona hakutua nchi kavu, [emoji23]

Tusipende kujipa ujuaji kwa vitu tusivyo na elimu navyo, wewe twende zetu shamba tukachimbe viazi vitamu ndio msimu huu.....
Mimi nilichojifunza mtoa mada ameuliza swali ambalo ana majibu yake kichwani na alipokuja kuona tofauti hataki kubadili chochote shida ndo imeanzia hapo.Wapo watu wamemuelezea kitaalamu zaidi na wengine wametumia physics hii hii ya O level lakini bado naona imeshindikana.
 
Material fake Kama ya mchina ndo material gani jomba?


Pili Nani alikwambia kitu kikiwa imara ndo kinaepusha maafa
Unadhani kwann hata waunda magari mbele wanatumia material nyepesi ? Sometime ma plastic mbele as bumper?



Kwann ma bus eg yutong yanatengenezwa na fiber ambayo inakunjika na kuharibika kirahisi? Why? Siku upande bus limetengenezwa na ma but ya mageti magumu Yale afu lipate ajali ndo utajua hujui maafa yanakuwa makubwa zaidi? Material ikiwa nyepesi in case of accident yanakuwa Yana absorb shock kuharibika kwake haraka ndo kupunguza maafa

Screen protector wepesi wake ule kupasuka kirahisi ndo namna inaokoa screen kwa kuharibika kuweka crake inafanya sambaza pressure kwenye layer yake hivo inaokoa screen

Turudi kwenye ndege ile ndege pale Ina over 22ton

Ule Ni unaribu mdogo mno kulingana na uzito wake

Chukua tu bus linyanyue size gorofa nne Kisha liachie kwa upande utaniambia namna litakuwa

Nadhani umeshashuhudia ma bus yakidondoka mtoni namna yanaua
Precision ingekuwa na material imara ingekunjika na kuwa L?
 
Huwa nafanya emergency landing kwa maji (simulator) kutoa landing gear nje Ni danger zaidi huwa naziacha ndani


Flaps huwa naweka full flaps ambayo inaweza fanya ndege ambayo stall speed yake Ni 240kph naweza tua kwenye maji vizuri nikiwa na 215-219kph ..


Nikibakiza feet kadhaa kugusa maji unaeka nose up tail ianze gusa maji taratibu Hadi mbele Kisha nazima ..hapo nimetua safely bila kuharibu ndege

Na hapo huwa inabaki inaelea tu ukifungua mlango inazama

Engine hata niliweka full power haiwez take off kwnye maji sababu speed huwa haizid 80kph ..Hadi ufike nchi kavu ndo natoa landing gear nikiwa karbu na ardhi
Asante pilot, umetusaidia wengi humu. Watu humu kila mtu alikuwa anaongea la kwake kuhusu duration ya ndege kukaa majini.
 
Nakuuliza kitu kimoja tu ujibu, maana unataka ligi, lakini kwa mambo hayo hutaniweza; je ndege haijakuwa designed kuelea majini? Toa jibu watu wakushuhudie! Na kuhusu content ya maji kuwa kubwa kuliko nchi kavu, hiyo unaongelea dunia kwa ujumla, lakini mimi naongelea Tanzania, water bidies sio nyingi, lakini marubani hupenda kupita huko ili kuwa mahali salama. Unaongelea nose dive, that is very rare to happen, in most cases ndege huanguka kiubapa kama inavyopaa. Are you there?
Rubani achagui njia mkuu, labda Kama unaongelea waendesha baskeli
 
Kufuatia ajali iliyotokea huko Bukoba, na kuangamiza ndugu zetu wapatao 19 na kujeruhi wengine wengi, yapo maswali ya kujiuliza.

Ndege ilipoibuliwa kutoka majini tuliona uharibifu mkubwa kwa ndege yenyewe na hata kutia mashaka kiasi cha kujiuliza hivi kweli hata kama ni ajali ndio ndege iharibike kiasi hiki?

Swali la kujiuliza hapa ni kuwa, material gani zinatumika kutengeneza ndege? Au wanatumia material "fake" kama za mchina? Baada ya kutolewa majini tumeiona ndege imejikunja kama karatasi, kutoka umbile la kunyooka mpaka umbile la 'el' (L)!

Kama ingetumika material imara kutengenezea ndege hiyo, huenda kusingekuwa na uharibifu tuliouona na hivyo kupunguza maafa yaliyotokea.

Timu ya uchunguzi isiishie kuangalia tu chanzo cha ajali, bali na matengenezo ya ndege yenyewe. Ikibainika material fake ilitumika kutengeneza ndege, basi kampuni iliyotengeneza ndege nayo iwajibike.
Ndege inatengenezwa kwankutumia alluminium, material mepesi ambayo yanweza himili structere force vizuri, wangewez kutumia chuma ,lakini uzito wa chuma , ndege zingekuwa nzito sana
 
Mimi nilichojifunza mtoa mada ameuliza swali ambalo ana majibu yake kichwani na alipokuja kuona tofauti hataki kubadili chochote shida ndo imeanzia hapo.Wapo watu wamemuelezea kitaalamu zaidi na wengine wametumia physics hii hii ya O level lakini bado naona imeshindikana.
Haijashindikana, isipokuwa majibu yaliyotolewa (baadhi) sio ya kuridhisha. Wewe ndugu yangu unaweza kupokea (kukubali) kila unachoambiwa?
 
Umeishajiuliza ni sayansi gani inayo tumika wachawi 1000 kupaa angani kwenye kaungo kadogo vile pila kuanguka?
Wenda ndo ile ile sayansi inayotumika ndege ya tan 500+ kuruka angani bila kuanguka.

Nb.kumbuka ajali za ndege ni ndogo sana kuliko za gari

Pia ajali zacwachawi kutua wakakamatwa nazo ni nadra.

Hii sayansi kila nikiiwaza nakosa jibu nawaza hawa watu wawili wenda wana mawasiliano mazuri🤣🤣🤣
 
Ndege inatengenezwa kwankutumia alluminium, material mepesi ambayo yanweza himili structere force vizuri, wangewez kutumia chuma ,lakini uzito wa chuma , ndege zingekuwa nzito sana
Kati ya Aluminium na Chuma, kipi imara zaidi?
 
Back
Top Bottom