Hali ya hewa haikuwa rafiki kwa rubani, Uwanja wa Ndege Bukoba hauna taa kwenye runway..
Ndege imeanguka mita 100 kabla ya kufika runway ..
Uwanja wa Bukoba runway inapakana kabisa na Ziwa..
Kama Rubani alikuwa na mpango wa kuipeleka kwenye Ziwa lazima angewatangazia abiria.. (wajiandae kwa emergency landing)
Inavyoonekana Rubani wengi hutua Bukoba kwa mazoea.. Kwamba uwanja upo usawa huu.. Basi.. Hata control tower hakuna...
Rubani akiwa anaenda Bukoba hutegemea Airport ya Mwanza kwa taarifa muhimu.. Mwanza kuna control tower, Radar ...
Hao Wafaransa tusubiri taarifa zao.. Najua itakuwa sio njema sana kwa viwanja vya mikoani hasa vidogo..