Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Unaweza thibitisha kuwa mtu kauliwa na uchawi au kapewa stroke?
Swali langu umelielewa lakini mkuu? Nimeuliza waganga huwa wanafanyaje pale wanapojiwa na mteja ambaye anataka kumroga mtu mwengine iwe kumtia stroke au kumuuwa kabisa?

Yani nachotaka kujua waganga wanawatapeli vp watu wenye kutaka kuwaroga wenzao? Maana watu wanaenda kwa waganga kwa mambo kama hayo, sasa uchawi hakuna je waganga wanafanyaje kumuaminisha mteja wake kuwa alichotaka kimefanyika?
 
Swali langu umelielewa lakini mkuu? Nimeuliza waganga huwa wanafanyaje pale wanapojiwa na mteja ambaye anataka kumroga mtu mwengine iwe kumtia stroke au kumuuwa kabisa?

Yani nachotaka kujua waganga wanawatapeli vp watu wenye kutaka kuwaroga wenzao? Maana watu wanaenda kwa waganga kwa mambo kama hayo, sasa uchawi hakuna je waganga wanafanyaje kumuaminisha mteja wake kuwa alichotaka kimefanyika?
Akikujibu nishtue mkuu
 
Kama uchawi upo, kwa nini hauthibitishiki?

Watu tulishatoa ofa ya kurogwa lakini mmeshindwa!

Ngoja niwatukane tena….nyie wachawi wote ni wacenge tu 🖕.

Haya nirogeni sasa
Sasa mkuu utajuaje kama umerogwa au haujarogwa? Kwani unajua kurogwa kunakuwaje? Mi naona una mtazamo usio sahihi kuhusu uchawi.

Unategemea utoke mapembe mkuu ndio ujue umerogwa au ama vp maana kinyume na hapo sidhani kama utakubali kuwa ni uchawi na umerogwa.
 
Swali langu umelielewa lakini mkuu? Nimeuliza waganga huwa wanafanyaje pale wanapojiwa na mteja ambaye anataka kumroga mtu mwengine iwe kumtia stroke au kumuuwa kabisa?

Yani nachotaka kujua waganga wanawatapeli vp watu wenye kutaka kuwaroga wenzao? Maana watu wanaenda kwa waganga kwa mambo kama hayo, sasa uchawi hakuna je waganga wanafanyaje kumuaminisha mteja wake kuwa alichotaka kimefanyika?
Imani inajimanupulate yenyewe hakuna cha utaalamu wala nini ukija Tanga njoo nikuoneshe watu wanavyotapeliwa

Mazingahombwe au kiini macho hivyo ndio vya kweli kabisa
 
Kwamimi ninavyo jua itakuwa ngumu waokusema maana huwa wanashirikiana na Majini walio wachawi na hao wanakuwa nao muda wote kwa kila atakacho kifanya.
 
Watu wanao amini wachawi na mungu hakuna vitu kama hivyo uchawi ni sumu ndo uwekewe kwenye msosi mm ninapoishi kama nimgeni unaweza sema kuna wachawi kuna ndege ikifika saa8 usiku anaruka ruka kwenye bati huku akilia cjafa na mambo yangu yanaenda sawa
 
Mkuu ni Mungu anakupenda sana ila uchawi upo sema usiuendekeze sasa.
Wengi huwa wanauendekeza kitu kidogo nimerogwa.
Ila uchawi kuwepo upo mkuu.
Tena wazungu na waarabu ndio wachawi wakuu duniani.
Wachina Wana Jenga 😂 😂 😆 baharini, wazungu wanapeleka vitu anga za juuu..

Sisi mtu anaumwa malaria 🦟 tunakimbilia kwenye ramli ( kilingeni)
 
Hapo umethibitisha kwamba hakuna uchawi duniani au hakuna uchawi wa chuma ulete au umethibitisha huyo mbaba sio chuma ulete?
Uchawi ni Imani,matokeo Yake yanampata anaye Amini na si vinginevyo! Wewe unayeamini uchawi upo utarogwa na utarogeka,Mimi siamini katika uchawi!!
Hapo umethibitisha kwamba hakuna uchawi duniani au hakuna uchawi wa chuma ulete au umethibitisha huyo mbaba sio chuma ulete?
 
Imani inajimanupulate yenyewe hakuna cha utaalamu wala nini ukija Tanga njoo nikuoneshe watu wanavyotapeliwa

Mazingahombwe au kiini macho hivyo ndio vya kweli kabisa
Haujanijibu swali lakini mkuu, eleza sasa waganga huwa wanafanyaje ili kumuaminisha mteja mwenye kutaka kumroga mtu ili awe chizi au kumuuwa kabisa? Kwa sababu katika mambo ambayo hufanya watu kwenda kwa waganga ni pamoja na kumroga mtu mwengine, sasa mganga akiletewa kesi kama hiyo huwa anatapeli vp na mteja akaamini?
 
Kuna sehemu moja Huwa nikitoka mihangaikoni Huwa napitiaga kunywa kinywajii changamshii 😊

Sasa Kuna brother mmoja nilikutana nae pale yule jamaa ana nyota ya kupendwa sana na watu pale kwenye viunga vya Hilo chimbo.

Jamaa ananisimulia issue ya DAWA INAITWA NGEKEWA ""KWA KWERIIIII JAMAA ATAKUA NA DAWA WATU WANAMPENDA NA WANAMKUBARI SANAAAAAA

AISEEEE UCHAWI WA NDERE NA NGEKEWA UPO SANA KUNA WATU WANA IYO NYOTA YA NGEKEWA
Uchawi upo! Anayebisha nimroge
 
Back
Top Bottom