Utambulisho (Member Intro Forum)

Say hello and introduce thyself to the other JF members...
  • Closed
  • Sticky
SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS Tafadhali jiepushe na mambo yafuatayo: 1. Kumvunjia heshima, kumkejeli, kumtukana, mjumbe yeyote. 2. Kuleta katika JAMII FORUMS maelezo yenye maudhui...
24 Reactions
2 Replies
23K Views
Utajuaje kama unachitiwa na mpenzi yaan zile stage ambazo za kushtuka kma mpenzi wako
5 Reactions
41 Replies
921 Views
Habari zenu jamii forum members, aisee nilikuwa nikifuatilia jamii forum Kwa muda mrefu tangia mwaka 2012 , yaani miaka 12 iliyopita, japo am new member here. NIMEJIFUNZA MAMBO MENGI. Na nimeona...
6 Reactions
7 Replies
245 Views
Hello.. JF members, mimi ni mgeni wenu mpyaa naomba mnipokee, kutoka dom
0 Reactions
10 Replies
153 Views
Mimi mgeni naombeni mnipokee npo Dar Gomz
1 Reactions
5 Replies
131 Views
Nawapenda JF...maisha yapo tu. katika maisha wana jamii forum wamnitoa kwenye upweke na kuwa happy manytime ..thanks everyone inside
2 Reactions
4 Replies
171 Views
My Name is John Sule. A Bachelor of Science in Cyber-Security Student at The Institute of Finance Management(IFM) ....A Web developer with passion for creating beautiful and functional websites...
2 Reactions
11 Replies
231 Views
Hi guys, nmekuja hivyo mnipokee
2 Reactions
3 Replies
107 Views
Bila kupoteza wasaaa, Mimi Heyyouyoungman ni mgeni hapa jamii forum, japo nakili kuifahan JamiiForums toka mwaka 2010 nikiwa kidato cha pili katika shule moja wapo huko Rukwa. Nimekuwa nikisoma...
2 Reactions
2 Replies
129 Views
Nikaribisheni , nilikuwa guest sasa hivi nimejiunga rasmi
3 Reactions
14 Replies
363 Views
Habari, Nimefurahi kuwa sehemu ya jukwaa hili. Natarajia kusoma nyuzi kadhaa nzuri.
0 Reactions
7 Replies
340 Views
Naomba mnipokee Mimi ni mtanzania mwenzenu.
1 Reactions
10 Replies
319 Views
Hodi mim mgen
5 Reactions
22 Replies
541 Views
Wakuu mjukuu wenu apa naomba mnipokee
1 Reactions
7 Replies
204 Views
Hii
Hii
2 Reactions
6 Replies
159 Views
Habari JamiiForums, Mimi ni mgeni, naomba kupokelewa humu.
3 Reactions
7 Replies
241 Views
Niaje wakuu JamiiForums mitano tena nimelipenda hili chama limenifurahisha nimeamua kujiunga nalo sina mengi.
5 Reactions
10 Replies
244 Views
Hello group, I am a new entrant!
4 Reactions
14 Replies
380 Views
Habari JF members, naomba mnipokee.
2 Reactions
10 Replies
417 Views
Nawasalimu kwa Jina la Mungu mwenye Rehema na upendo mkubwa! Wana JF nimeingia Hapa kwenu leo nikigonga hodi Katika milango ya Mawazo yenu. Nipokeeni kwa Moyo mkunjufu na Upendo kamili!
2 Reactions
9 Replies
267 Views
Hellow naitwa linyimuka ni mtaalamu wa masuala ya mahusiano na ukaguzi
2 Reactions
8 Replies
208 Views
Back
Top Bottom