Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Hivi ina maana wachawi hawapo kabisa JF?

Siku hao unaowaita wachawi wakiamua kusema ukweli wao hadharani inawezekana ikawa ndio kifo Cha hizo imani zinazoaminiwa na wengi.

Kwasababu mtajua jinsi gani hizo imani ni project zao za kuwazubaisha, au jinsi gani hazina uzito dhidi yao, yaani zipo chini kiujuzi.

Wakisema mtanasuka kwenye mtego wao.
 
Siku hao unaowaita wachawi wakiamua kusema ukweli wao hadharani inawezekana ikawa ndio kifo Cha hizo imani zinazoaminiwa na wengi.

Kwasababu mtajua jinsi gani hizo imani ni project zao za kuwazubaisha, au jinsi gani hazina uzito dhidi yao, yaani zipo chini kiujuzi.

Wakisema mtanasuka kwenye mtego wao.
🤣🤣Kiufupi wanaogopa tutabadilisha usiku kuwa mchana...muda wao wa kutukaba tupo busy kuosha vyombo🤒
 
Uchawi ni matokeo tu si lazima ajitangaze utawatambua kwa tabia zao tu. Roho ya kisasi na chuki iliyopitiliza ndo uchawi wenyewe hasa.
Hakika,mtu anakuwa na roho mbaya mpaka unajiuliza,hivi huyu kakosa uchawi kweli?
 
Hao ni wanga wanaowaminya minya...ni sawa na kusema vibaka wanavyo wasumbua usiku...na maharamia wanavyowaimbisha mtaji wa masikini maporini huko,yaani ni TASNIA KAMA.TASNIA NYINGINE...WACHAWI TUPO,SEMA ULIKUWA UNATAKA NINI?👹
🤣🤣🤣Wee,sema kweli?
Kumbe Kuna vitengo kabisa!!?
 
Back
Top Bottom