Imani potofu kuamini uchawi hio kitu haipo na haijawahi kuwepoAaa jamani... kuthibitisha tena
Oooh uwe na Imani thabithi nguvu za Giza plus mwanga zina nguvu haswa 😂 😂🤣🤣🤣 Nakemea katika jina la yesu
Mkuu mbali na imani za uchawi, kwa kutumia hizo fix za ubongo mtu anaweza kutibu hadi maradhi au kujitia maradhi. Kwahiyo imani sio kitu cha kudharau, nadhani unajua kuhusu placebo effect na Nocebo effect.Ukisha jenga imani ya kitu ukaweka na hofu ndio umekwisha, nakumbuka kipindi cha nyuma nilisha fanya jaribio moja la kutamka yesu yesu yesu kwa mda kama wa masaa matatu nikaona napaa mawinguni kumbe ni fix za ubongo tu.
Unaona sasa jinsi Bantu logic ilivyo! 🤣Urogwe una nini? Wachawi huwa hawarogi makapuku
Walokole mshaanza 😂😂😩Mi nina Imani ya kung'oa milima mkuu
Hakuna watu wachawi kama huyu mtu mfupiMbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?
Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?
🤣🤣🤣Ngoja waje,wakuburuzeeHakuna watu wachawi kama huyu mtu mfupi
DR HAYA LAND 30 JR na huyu mwenye mashamba ya chatgpt Equation x
Exactly 💯uchawi ni utapeli wa kimaskini
😁😁😁 sisi tunaroga Sana mkuu mtaani wananijua na sio mtaani tu kila ninapopitaHakuna watu wachawi kama huyu mtu mfupi
DR HAYA LAND 30 JR na huyu mwenye mashamba ya chatgpt Equation x
Hiyo ndio Nini 😀🤣🤣🤣🤣Afu asilimia kubwa tunaipenda yuyu😋
😁😁😄😄😄tutakonyoa nywele za uchawi hizo😁😁😁 sisi tunaroga Sana mkuu mtaani wananijua na sio mtaani tu kila ninapopita
Ndio watoe codes SASA wanapata faida gani kuroga watu, maana yanasoma sasaiviNi watu wa mtaani pia mkuu
😁😁😁😁😁😄😄😄tutakonyoa nywele za uchawi hizo