Ndugu yangu salamaleko 😁Unasali novena gani 🤔 madam
Embu ngoja..!!Mbona hamjawahi jitokeza kutupa Elimu,mlianzaje,mkakomaaje,mnafanyaje na mnafaidikaje au mnababukaje na maombi ya watu wenye Imani ya kweli?
Nimeona mpo kimya sana au ndiyo kujisahaulisha tu?
Mbona mikono juu🤣🤣🤣🙌
Watoto wa 90 mnamjua Jangala?Nsyuka
Watoto wa 2000 hawawezi kuelewa
Aleykum salaam, kwema Dr ?Ndugu yangu salamaleko 😁
Kukataa ndo zao, ila ni wachawi haswaaa nkamuu..!!🤣🤣Kakataa kabisa
Mh,aisee...hii live yaanwachawi na washirikina tupo sana😅😅😅😅View attachment 3446196
Hawawezii kumjua HATA MAREHEMU MAX hawawezii kumjua.Watoto wa 90 mnamjua Jangala?
Unaendeleaje ndugu yangu.Aleykum salaam, kwema Dr ?
Na poor ubongo kuthibitisha kuwa yeye ni mwanga hatari 🤔🤦 imenipa uchungu sana,hivi ukimpea mchawi papuchi inafanyaje?Uchawi upo sana tuu,,
Wengine hawakumbwi na uchawi kutokana na familia zao walizotoka
NATAFUTA SHEKHE ANITOE UCHAWI NA MAJINI KWA HAPA DAR ES SALAAM!!!!!!
UDUGU WANGU Poor Brain
Pwagu na Pwaguzi je..!!??Hawawezii kumjua HATA MAREHEMU MAX hawawezii kumjua.