ephen_
JF-Expert Member
- Oct 28, 2022
- 20,914
- 77,271
Unawawakilisha vyemaExactly 💯 wa bukoba Mimi 😎
Unawawakilisha vyemaExactly 💯 wa bukoba Mimi 😎
Mimi sijawahi kurogwa!Wewe unawezaje kujua kama umerogwa au haujarogwa? Hebu toa hiyo elimu ya kuweza kujua kuwa haujarogwa, kwa sababu hatutegemei mtu aote mapembe au mkiwa ndio tuseme karogwa sasa wewe unajuaje kuwa haujarogwa?
Blah blah blah! Uchawi haupo.Sasa mkuu utajuaje kama umerogwa au haujarogwa? Kwani unajua kurogwa kunakuwaje? Mi naona una mtazamo usio sahihi kuhusu uchawi.
Unategemea utoke mapembe mkuu ndio ujue umerogwa au ama vp maana kinyume na hapo sidhani kama utakubali kuwa ni uchawi na umerogwa.
Niliaga kwa tambiko zito kwenye makaburi ya watu wa kale. Nikisikia hizo purukushani nakula mjani wa manabii kwanza halafu natoka nje kucheki usalama🤣🤣Walitaka wakupuru mkuu,sema nawe unanguvu za mababu aisee...walishindwa
Hakuna watu wachawi kama huyu mtu mfupi
DR HAYA LAND 30 JR na huyu mwenye mashamba ya chatgpt Equation x
Umejuaje !? 🤣UCHAWI ni SIRI
Ukisema tu SIRI unakufa
🤣TUPO...ULIKUWA UNATAKA KUSEMAJE?👹👺👻
🤣Wabunge bhana yaani mtu akitaka Ubunge anaenda kwa waganga akiupata anaenda kutoa Shukran kanisani
Mkuu sijui nakufananisha
Nakuona mzee wa kilinge, unapaa kwa ungo.
Na zinjanthropus au?Mkuu sijui nakufananisha
Tunapishana sehemu moja Tu,Mimi siamini katika uchawi,Yale ni maigizo!!Ndio eleza sasa inakuje? Mfano mie ninataka kumtia uchizi mgombea mwenzangu kwenye uchaguzi ili nibaki mwenyewe bila mpinzani, naenda kwa mganga ili nimroge huyo mpinzani awe chizi je nini mganga hufanya kuniaminisha kuwa kweli huyo mpinzani wangu kawa chizi?
HapanaNa zinjanthropus au?
Umeona wapi mganga akimroga mtu kuwa chizi au akamuua? ThibitishaHaujanijibu swali lakini mkuu, eleza sasa waganga huwa wanafanyaje ili kumuaminisha mteja mwenye kutaka kumroga mtu ili awe chizi au kumuuwa kabisa? Kwa sababu katika mambo ambayo hufanya watu kwenda kwa waganga ni pamoja na kumroga mtu mwengine, sasa mganga akiletewa kesi kama hiyo huwa anatapeli vp na mteja akaamini?
Nani?Hapana
Basi nimejichanganya ItakuwaNani?
Utakuwa mchawi weweBasi nimejichanganya Itakuwa
😀😀Utakuwa mchawi wewe