Handeni, Tanga: Polisi wadaiwa kushika nyeti za wanawake kwa nguvu bila ridhaa

Arovera

JF-Expert Member
Nov 19, 2013
6,099
2,000
Mapolisi wanapenda kamserereko kwa lazima mbona wanaaibisha jeshi lao sasa
 

iphoneProMAX

Member
Aug 30, 2021
77
125
Tanga nilisikia wataalamu wa mambo Fulani ya asili, si wafanye mfano kwa mmoja iwe fundisho kwa wengine?
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
36,002
2,000
AUYZ3t.jpg
 

Earthmover

JF-Expert Member
Sep 28, 2012
18,564
2,000
Arusha tulishakomesha huu mchezo wa kishamba...na mabausa tulishaawambia mtu akiingia na cheo chake club halafu akaleta ushenzi ni HALALI YAO...nenda The Bills XO Picnic Triple A huu ushenzi haupo....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom