Noma sanaaaaaaHuku vikindu hatuna wapangaji kabisa, tuna wenye nyumba tu huyo muacheni hukohuko aliko. Mtamuua kwa msongo huku. Mkuranga mtuache na upepo wetu na sauti za makuti ya minazi.
Haya, nakuja kuweka mwenyewe huko huko 😂😂😂Mie sijaona jamani, em weka tena.
😂😂
😂😂😂 expert wa mambo ya chumbani, ktk ubora wako.hahah! chumbani ni mahala pa siri ndio maana panafungwaa, vijana wengi hamjui siri za vyumbani.. ndio maana masaa kadhaa unaona wanatoka.. masaa 16 plus kulogana na kuloga
Na hujui wakati gani ni matangazo ya biashara ambayo kwa wakati mmoja ni maigizo na uhalisia 😂😂Uzuri wa Bongoland hujui wakati gani ni maigizo na wakati gani ni uhalisia.
Hapa Kaweka Dau kwa anayehitaji....Ila wabongo bwana...Na hujui wakati gani ni matangazo ya biashara ambayo kwa wakati mmoja ni maigizo na uhalisia 😂😂
Kama umefungua code vilee😃Na hujui wakati gani ni matangazo ya biashara ambayo kwa wakati mmoja ni maigizo na uhalisia 😂😂
Hata wasio na D mbili wataelewa.Hapa Kaweka Dau kwa anayehitaji....Ila wabongo bwana...
Mara moja au bili ya mwaka mzima?Humpati Diva kwa bei hiyo, anzia 500k hapo atakufikiria. Lol
😂😂😂
hahaha! kawaida tu kwenye midumbwiko ile ni safari ndefu😂😂😂 expert wa mambo ya chumbani, ktk ubora wako.
Woiiih
Average?10m kwa mwaka si 830k/month, kodi average kabisa kwa maisha ya dar, kama ameshindwa kuimudu basi ana shida sana mahali
Diva hajawahi kuwa na prime….Jeuri ya mwanamke ni pale yupo kwenye soko "prime time", anakokwenda huyo bibie watakuwa wanapiga bure wadau. 😊