SIR MGAX
JF-Expert Member
- Dec 10, 2023
- 1,715
- 2,882
Nilijua mimi siwapendi watu.Huyo dem namuonaga kama hayuko sawa kiakili, ni vile tu bongo angle hiyo huwa hatuigusi sana.
Ila huyo dem hayuko mentaly fit.
Nilijua mimi siwapendi watu.Huyo dem namuonaga kama hayuko sawa kiakili, ni vile tu bongo angle hiyo huwa hatuigusi sana.
Ila huyo dem hayuko mentaly fit.
Hata wewe haupo sawa.sio huyu dada ni mjinga tu ila mastaa wa bongo ni wachache sana wenye akili
rayvany kuna siku alikua anamtambia harmo eti nimepanga juu ghorofani sijui nalipa shingap bla bla
ujinga mtu
nina rafiki yangu nae maarufu mchundo ananitambiaga anapanga kwa milion na nusu kwa mwezi afu nyumba ina camera
alafu hana kiwanja.....mi nilioko huku ananiita nakaa shamba
Yaah wakipimwa bila shaka utathibitika kuna namna fuse haijakaa sawa.Km dudu baya tu, hawana utofauti kabisaa.
Alooh 😂😂
Na kuna wapumbavu watachanga.Mdada maarufu, mwana mitandao na mtangazaji Diva the Bawse, aomba waja wamchangie pesa ili aweze kulipa kodi ya nyumba anayoishi, baada ya mmiliki wa nyumba hiyo kuja kumfanyia tukio la udhalilishaji kwa kuchelewa malipo.
Huyu bidada si alisema ana bwana ake mzungu? Wala hana shida ndogo ndogo hata WCB wasipo mlipa hela yake, yeye maisha yataenda km kawaida? Mara akaja na mibwato na mineno kuntu yeye pesa zipo na zinaingia kila siku kupitia products zake za urembo kutoka Diva Beauty, sasa imekuaje tena leo ashindwe kulipa kodi ya nyumba?
Afu sasa kodi inayotakiwa ni 10M, na hapo kachangiwa imefika 2M? kwanini anaishi maisha nje ya uwezo wake? Ndio shida ya kufake life, mwisho unaumbuka km hivi, Lol.
Haya Waja, Namba ndio hiyo, km una chochote kitu usisite kutupia hapo ili Diva wetu amalize deni la kodi yake.
Nacheka waja wanavyomchamba huko FB, woiiiih. 😂😂😂
Kabisa yaani. 😂Hahahaa Diva ni Chizi fresh.
Watu wananiita Cash madam🤔Mdada maarufu, mwana mitandao na mtangazaji Diva the Bawse, aomba waja wamchangie pesa ili aweze kulipa kodi ya nyumba anayoishi, baada ya mmiliki wa nyumba hiyo kuja kumfanyia tukio la udhalilishaji kwa kuchelewa malipo.
Huyu bidada si alisema ana bwana ake mzungu? Wala hana shida ndogo ndogo hata WCB wasipo mlipa hela yake, yeye maisha yataenda km kawaida? Mara akaja na mibwato na mineno kuntu yeye pesa zipo na zinaingia kila siku kupitia products zake za urembo kutoka Diva Beauty, sasa imekuaje tena leo ashindwe kulipa kodi ya nyumba?
Afu sasa kodi inayotakiwa ni 10M, na hapo kachangiwa imefika 2M? kwanini anaishi maisha nje ya uwezo wake? Ndio shida ya kufake life, mwisho unaumbuka km hivi, Lol.
Haya Waja, Namba ndio hiyo, km una chochote kitu usisite kutupia hapo ili Diva wetu amalize deni la kodi yake.
Nacheka waja wanavyomchamba huko FB, woiiiih. 😂😂😂