Diva aomba michango kwa waja, ili alipe kodi ya nyumba

Diva aomba michango kwa waja, ili alipe kodi ya nyumba

Itakuwa kuna 'risechi' anafanya. Inawezekana vipi uwatambie watu kuwa una pesa halafu urudi kwa haohao kuwaomba pesa? Mimi sijawahi kumwelewa huyu dada ila siamini kama anaweza kuwa taahira wa kiwango hiki.
 
Zamani kidogo huyo miss delulu aliwahi kupost anajenga ghorofa, baada ya muda akaomba watu wamchangie akafanye IVF, alipokea kichambo heavy akaanza kujiliza liza.... sema kuna wageni wengi wa mitandao wameletwa na hizi simu za mikopo
yes nakumbuka,huaa najiuliza lile ghorofa limeishia wapi?lilikuwa na bati hizi za kizamani..Too much faking mpaka anaboa na hata wanaomchangia hao na minduku yao ntamchana kitenge tukikutana
 
sio huyu dada ni mjinga tu ila mastaa wa bongo ni wachache sana wenye akili
rayvany kuna siku alikua anamtambia harmo eti nimepanga juu ghorofani sijui nalipa shingap bla bla
ujinga mtu

nina rafiki yangu nae maarufu mchundo ananitambiaga anapanga kwa milion na nusu kwa mwezi afu nyumba ina camera

alafu hana kiwanja.....mi nilioko huku ananiita nakaa shamba
 
Mdada maarufu, mwana mitandao na mtangazaji Diva the Bawse, aomba waja wamchangie pesa ili aweze kulipa kodi ya nyumba anayoishi, baada ya mmiliki wa nyumba hiyo kuja kumfanyia tukio la udhalilishaji kwa kuchelewa malipo.

Huyu bidada si alisema ana bwana ake mzungu? Wala hana shida ndogo ndogo hata WCB wasipo mlipa hela yake, yeye maisha yataenda km kawaida? Mara akaja na mibwato na mineno kuntu yeye pesa zipo na zinaingia kila siku kupitia products zake za urembo kutoka Diva Beauty, sasa imekuaje tena leo ashindwe kulipa kodi ya nyumba?

Afu sasa kodi inayotakiwa ni 10M, na hapo kachangiwa imefika 2M? kwanini anaishi maisha nje ya uwezo wake? Ndio shida ya kufake life, mwisho unaumbuka km hivi, Lol.

Haya Waja, Namba ndio hiyo, km una chochote kitu usisite kutupia hapo ili Diva wetu amalize deni la kodi yake.

Nacheka waja wanavyomchamba huko FB, woiiiih. 😂😂😂

Ndiyo maana huwa mnaambiwa huyo Diva ni Bipolar.
 
Mnaishi kimara nyie, naongelea dar sehemu ambayo utakaa kwa kujinafasi bila bugdha hio 830k ni average kabisa. Na kwa mtu anaeishi dar average salary ni 2.4m ili usikwame kwame

sasa nyie mnaoishi mbagala, kimara, mbezi mwisho sijui, huko sio dar mjini, ni dar vijijini
😂😂😂 mbona Dar Vijijini, khaah
 
Back
Top Bottom