antimatter
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 51,391
- 134,101
Sa hayo mazuzu 1000 kila moja likitupia 10k mzigo tayari:Daslam ina watu milioni tano, mazuzu elfu moja tu hawakosekani
1000 X 10,000 = 10m
Sa hayo mazuzu 1000 kila moja likitupia 10k mzigo tayari:Daslam ina watu milioni tano, mazuzu elfu moja tu hawakosekani
Baba yake Malinzi ameshindwa kumsitiri binti yake au zile pesa za TFF zimekwisha?Kuomba omba ni kilema kwanza ni fedheha
Tena anaomba kwa watu baki bila shaka ni wakuhurumiwa
aje nimpige miti, nimechangie 300k 😅😅 anataka michango tuMalinzi wote wawili wamefulia, sio Dioni wala sio Jamal, ukiwaona utawaonea huruma
hahahahahaha,sasa unaeza kuta hy 300k yako ,akakuchomolea akakuambia ni ndogo sana,ka jeuri kaleaje nimpige miti, nimechangie 300k 😅😅 anataka michango tu
hahahahahaha,sasa unaeza kuta hy 300k yako ,akakuchomolea akakuambia ni ndogo sana,ka jeuri kale
Itakuwa wale wazungu wa AfroIntroduction hao😄😄😄Matapeli kibaoNachoka DA makie mwenzio, 😂😂😂
Kodi kipengele nakuambia, sijui Mzungu kazima cm, woiiiih
hahaha! dawa jeuri ni kulala nje, kwenye soko la dunia huyo ni wa 50k tu, mitatu yenyewe nime mnyanyuaa sanahahahahahaha,sasa unaeza kuta hy 300k yako ,akakuchomolea akakuambia ni ndogo sana,ka jeuri kale
Mkuu wajinga wajinga wengi na hawaishi, huyo anawajinga wengi tu anawajazaJeuri ya mwanamke ni pale yupo kwenye soko "prime time", anakokwenda huyo bibie watakuwa wanapiga bure wadau. 😊
hahaha! 500k short time au one night hiyo kama one night na mie nitamfikiriaHumpati Diva kwa bei hiyo, anzia 500k hapo atakufikiria. Lol
😂😂😂
mie diva hiyo 50k tutanunua vinywaji,ila nakula free ,ni sista du kwa wengine tu,kwangu hana huo ustaahahaha! dawa jeuri ni kulala nje, kwenye soko la dunia huyo ni wa 50k tu, mitatu yenyewe nime mnyanyuaa sana