Diva aomba michango kwa waja, ili alipe kodi ya nyumba

Diva aomba michango kwa waja, ili alipe kodi ya nyumba

Hao wote, kina Kitenge etc ni mapiga domo ya mjini na fedha zao nyingi ni za mchongo. Ila kuna hawa kina mimi wafuata mkumbo ndiyo nawaonea huruma.
hapo target sio nyie raia wakawaida kuna wadau wakiona hivyo wanamaliza fasta, ila anawatia presha kwanza ili watoe nyingi na kwa haraka
 
Ila Diva 🤣🤣🤣🤣
Mashauzi yote yale Kodi kipengele ...kwamba blah blah...Bwana mzungu anamlipia....Shwaiiiin zake...

By the way nilimiss sana aina ya uandishi huu wa kimbea tangu afariki Gwiji letu Warumi(RIP)
Nachoka DA makie mwenzio, 😂😂😂
Kodi kipengele nakuambia, sijui Mzungu kazima cm, woiiiih
 
Back
Top Bottom