Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Almost 200 million in revenue, this has been a very good season for the KPL. We are slowly taking back our throne.


View: https://x.com/ltn_sports/status/2062928910786982042?s=20

Screenshot_20260606-164327~2.jpg

Thamani ya mkataba wa simba wa jatty rutty imeizidi total sponsorship ya gormahia , imagine huyu ni muuza jezi tu.
Kwa mwaka 380mil ksh versus total revenue ya 191mil ksh 🤣🤣🤣🤣
 
Ni mjinga pekee atayeshangilia kuwa na kampuni chache zenye monopoly badala ya kuwa na kampuni nyingi ndogondogo zenye kuajiri watu wengi na kutengeneza ushindani.
Mfano safaricom Ina dominate soko kwa zaidi ya 60% utailinganishaje na Tanzania kwenye kampuni zaidi ya 4 na hakuna ambayo inamiliki soko zaidi ya 40% hivyo ushindani ana ajira nyingi kwa wazawa.
Ukija kwenye viwanda vya UNGA wa sembe, Kenya kuna viwanda vichache sana sana sidhani kama vinafika 100 vya UNGA wa sembe,hivyo hata ajira ni kidogo sana tofauti na Tanzania ambako hakuna kiwanda kikubwa Cha sembe kinachodominate ila vipo zaidi ya 2000 vidogo vidogo vyenye uwezo kuzalisha Tani 20 kwa siku hivyo ajira ni kubwa sana kuliko Kenya yenye viwanda vikubwa vichache, vilevile kwenye mafuta ya kula na bidha nyingine.
Boss safaricom ilishauzwa, its no lomger a kenyan company
 
This a typical stairs in a regular Kenyan house vs. Samia Stadium stairs …. Sijui mtu anaingia stadium au anaingia kwa choo …🤣🤣🤣🤣
View attachment 3602416View attachment 3602417
Endelea kucheka halafu mmalize kujenga Talanta mjipate ham-meet specifications! Maana kuna suala la sections separations kwa kila level with multiple access! Mnatamba kujenga Talanta yet hamna bus stand ya maana Nairobi kumejaa tope!
 
Back
Top Bottom