Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Haya yamekuwa yakisemwa humu kwa miaka 14 sasa tangu nijoin hii forum 2012.
Sio kweli,maendelea kwa dar es salaam ni makubwa sana kwa hiyo miaka unayoisema,barabara zimejengwa sana,fly overs zimejengwa,bandari imejengwa sana na still inajengwa,hospitali zimengwa sana.Mabasi ya mwendo kasi yanazidi kuongezwa.Angalia ni kampuni ipi inaonesha ligi ya mpira wa miguu ya kenya?Hiyo ni kampuni ya wapi?Tuangalie facts bro tusongee bla bla
 
Hii stadium inawakosesha usingizi bongolala. Wacha niwape Daily Dose iwaume.
View attachment 3556269
downloadfile.gif
 
Wow 60m ?
Apparently the Singa Poorians are reproducing like rodents,
Starehe ya maskini ni Ngono,
Na hawa wakunya lazima wamefika 70m maana huwaga wana tabia ya kujipunguza.
Kanchi kadogo, fukara, slums kila pahala ila sasa wanazaliana kama panya.
Jobless rate ni kubwa kazi iliyobaki ni kupigana miti tuu
 
Yani Kenya ni half of Tanzania by size ila wanatukaribia population. No wonder nchi yao imejaa slums kila kona, wanazaliana kama kuku🙄

Mungu alifanya vyema kuipa Kenya large arid area with too much drought, maana Kenya yote ingekuwa na ardhi nzuri ya rutuba kama Tanzania sasahivi wangekuwa wameshafika milioni 150+ wanaitafuta 200M, wakizima vibatari ni kudinyana tu humo Kibera
na kwa hiyo half 90% wanakaa kwenye less than a 1/3 ya hiyo half
 

Objective ilikuwa kupiga hela tuu kwasababu wanajua wakenya wanapenda vitu kama vya ulaya na marekani
 
Back
Top Bottom