Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kericho town
1000026750.jpg

1000026751.jpg
1000026752.jpg
1000026764.jpg
1000026765.jpg
1000026767.jpg
1000026763.jpg
1000026759.jpg
1000026766.jpg
1000026768.jpg

1000026762.jpg
 
Vile ichoboy ameanza kuroast Tanzania ndio nimedhibiti ile kitu mimi husema. Hawa watu wanatufuatilia ila sisi hatuwafuatilii. Huu uozo wao ni wa juu hata kushinda wetu yet wapo busy kupost wetu. Ni kama wanatufualia kuliko wanvyojifuatilia. 🤣 🤣 🤣
acha kulia sasa kama hutufuatilii
 
Vile ichoboy ameanza kuroast Tanzania ndio nimedhibiti ile kitu mimi husema. Hawa watu wanatufuatilia ila sisi hatuwafuatilii. Huu uozo wao ni wa juu hata kushinda wetu yet wapo busy kupost wetu. Ni kama wanatufualia kuliko wanvyojifuatilia. 🤣 🤣 🤣
BTW anamroast nan sasa kila akiulizwa maswali anakimbia 😂 😂
 
Mwaka ujao lazima Miss Grand international apatikane 😂😂😂 Yaani huezi amini kama na huyu anapiga flying toilets

1793818090295.png
1793818104782.png
1793818118964.png
1793818127155.png
 
Vile ichoboy ameanza kuroast Tanzania ndio nimedhibiti ile kitu mimi husema. Hawa watu wanatufuatilia ila sisi hatuwafuatilii. Huu uozo wao ni wa juu hata kushinda wetu yet wapo busy kupost wetu. Ni kama wanatufualia kuliko wanvyojifuatilia. 🤣 🤣 🤣
Asa huyo muhindi ana m roast nani hapa .? Unajisemesha visivyo facts kwakua amefinywa.?
 
Back
Top Bottom