That in its self is an exception. Banning of used buses with certain specifications means that not all used buses were banned.Tell us those specifications then. In Kenya there is no import of used buses vile mnafanya uko kwenu.
That in its self is an exception. Banning of used buses with certain specifications means that not all used buses were banned.Tell us those specifications then. In Kenya there is no import of used buses vile mnafanya uko kwenu.
Bro unaua inzi na gun!!!!!😁Hiyo ni sawa na $9M, Tuletee timu yoyote hapo Kenya ipo na deal la $100K
Si walijifanya kumchora na kumtusi sasa ndio anakamata kende zao sawasawa sasa kelele kama zote mpaka wamchore vizuri tena ndio ataachia 😁Hii comment imenifanya nicheke
Uzi huu siukosi lazima nikaununue.Hizi ni next levels. Bars is higher
View attachment 3424508
Wao wengi wanadeki Vyoo vya Airport 😂Mnakumbuka wakenya wanacheka Tz ati Madereva 75 wamekosa ajira Qatar. Wakaenda mbali na kusema tatizo ni english. Ona sasa
Dawa ya mtu mjinga na muongeaji ni kukaa kimya na kumjibu kwa vitendo,
Halafu nimekuja kugundua media za kenya zinapotosha sana habari kuhusu Tz ili kupata engagement na kuchochea battle. One time zitawaponza.
View attachment 3424325
Ndio hapo sasa. Yaani changu changu chako pia ni changu😁Hivi van za TZ uingia masai mara au amboseli,na juna m TZ tour guide kule mombasa kweli?
Hao pumbav wapigwe pin hasa,sio maneno tu utekelezaji ukawa zero,wapo zenj kule eti tour guide 😄Ndio hapo sasa. Yaani changu changu chako pia ni changu😁
ya wakenya walionunua Tanzania! Sasa tuone kama uzalishaji utashuka!I remember mkiambiwa hapa na mwaiofhawaii that mahindi karibu yote inaingia Kenya from tz ni ya wakulima wa kikenya mkapinga!!!
Ona vile mnajipiga vibokoo wenyewe
Mchezaji wao kipenzi yule mhindi sijui ni msomali, aliposikia anatakiwa na Simba akakimbia mpk na kambi yao ya timu ya taifa kaenda kusikilizia deal kama litatiki 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Hizi ni next levels. Bars is higher
View attachment 3424508
Si huwa mnasema hamtafuti kazi Uarabuni eti ooh hiyo ni slavery ooh sisi ni manamba ugaibuni. 🤣 🤣 🤣Mnakumbuka wakenya wanacheka Tz ati Madereva 75 wamekosa ajira Qatar. Wakaenda mbali na kusema tatizo ni english. Ona sasa
Dawa ya mtu mjinga na muongeaji ni kukaa kimya na kumjibu kwa vitendo,
Halafu nimekuja kugundua media za kenya zinapotosha sana habari kuhusu Tz ili kupata engagement na kuchochea battle. One time zitawaponza.
View attachment 3424325
Acha kulia lia wewe nyang’au😎…just him time…