Kifaru254
Senior Member
- Nov 27, 2024
- 160
- 468
Si huwa mnasema hamtafuti kazi Uarabuni eti ooh hiyo ni slavery ooh sisi ni manamba ugaibuni. 🤣 🤣 🤣Mnakumbuka wakenya wanacheka Tz ati Madereva 75 wamekosa ajira Qatar. Wakaenda mbali na kusema tatizo ni english. Ona sasa
Dawa ya mtu mjinga na muongeaji ni kukaa kimya na kumjibu kwa vitendo,
Halafu nimekuja kugundua media za kenya zinapotosha sana habari kuhusu Tz ili kupata engagement na kuchochea battle. One time zitawaponza.
View attachment 3424325
Acha kulia lia wewe nyang’au😎…just him time…
Kiwanda cha kuchenjua Uranium Tayari huko Ruvuma. Hawaelewi kinachoendelea Tanzania
View: https://www.instagram.com/p/DMuc92CqkVp/?utm_source=ig_web_copy_link
Hawa majamaa wana Gold medal ya sealioning. 🤣 🤣 🤣
View: https://twitter.com/TBoundBuses/status/1950269404970963411
Asante.Kiwanda cha kuchenjua Uranium radioactove kinakaaje kaka? Hebu nipe ufahamu kidogo!
Kwani hii habari wakenya waimewauma kiasi hiki? Nchi zingine za jirani sijaona wanalia kiasi hiki,yaani ukiingia sasa hivi kwenye social media za kenya 🇰🇪 hii habari ndio inatrend
View: https://x.com/ntvkenya/status/1950474474069119349?t=DfYP_IEqv76rORm-rtsvYA&s=19
Kwani hii habari wakenya waimewauma kiasi hiki? Nchi zingine za jirani sijaona wanalia kiasi hiki,yaani ukiingia sasa hivi kwenye social media za kenya 🇰🇪 hii habari ndio inatrend
View: https://x.com/ntvkenya/status/1950474474069119349?t=DfYP_IEqv76rORm-rtsvYA&s=19
Yani wao ndio wanaisambaza kote duniani. Yani Tanzania inawatumia sana wakenya kusambaza news za Tanzania. Wao wala hawaelewi wanaona wanikomoa Tanzania kumbe wanasambaza news zetu. Hata kwa sasa Dogo Rema ni gumzo kubwa sana huko kenya, Msanii wa Doto Magari 🤣 🤣 🤣 🤣Hiyo habari imekuwa kubwa huko kunyaland kuliko hapa Bongo. Yani hapa wabongo hata hawana mjadala na ni wachache sana wanaojua kuhusu hiyo Sheria mpya.
Ila kunyaland ni front page kwa magazeti yote na social media zote ndio wanachojadili. Yani target alikuwa mchina ila nyang'au ndio anatoa milio kama mwehu.... Hii kweli kichekesho Cha Karne....Tambo zote na kelele za kujitapa kumbe hakuna kitu...
Sijui kama wataweza ku afford Bei ya unga hawa baada ya kupata kibano kwenye kilimo na mazao.