Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Mnakumbuka wakenya wanacheka Tz ati Madereva 75 wamekosa ajira Qatar. Wakaenda mbali na kusema tatizo ni english. Ona sasa

Dawa ya mtu mjinga na muongeaji ni kukaa kimya na kumjibu kwa vitendo,

Halafu nimekuja kugundua media za kenya zinapotosha sana habari kuhusu Tz ili kupata engagement na kuchochea battle. One time zitawaponza.
View attachment 3424325
HIzi kazi za Qatar mimi sina imani nazo
 
Broo sijui tunabishania nini wakati treni ya mizigo bado haijaaanza kazi,kinachoendelea sasa ni majaribio tuu, kumbuka bandari inatema mizigo 24/7 sasa ukisema zitakua zinatembea usiku pekee yake ni kama utakua umezilimit
Sidhan kama tunabishana nachomaanisha kwa sasa kosa lidhafanyika kwa dar Hilo halifichiki , ila pamoja na yote bado tu squeeze na kupanga ratiba zetu vizuri tunaweza tembeza tren nyingi kwa wakati mmoja.
Kwa sasa kosa limebaki ni la trc maana bado wanaenda local.
Ntakupa mfano mmoja pale Dodoma kuna entrance mbili.
Moja ni Ile inayotumika sasa na kuna nyingine ambayo unapitia chini kilichotakiwa ni kuingiza kipande Cha reli tu ndani, lakini hola , sasa leo hii useme tutengeneze njia mbili huoni kama tutakuwa tunajiingiza gharama kwa sababu hata hivyo vichache bado hatujafanikiwa kuvitumia to the maximum.
Lait ingekuwa kwa sasa Kila baada ya muda kuna treni imetoka then kunakuwa na jam sawa tungefikiria huko ila bado .
Nia sio kubisha kwangu Mimi naona trc ndo wazembe badala ya kujitwika gharama ya kuongeza njia mbili wangeitumia hizi zilizopo too the fullest.
 
Alikopa nje ya nchi kama deni la taifa halafu, anajilipa yeye.
hana uwezo wa kukopeshwa hela nyingi kiasi hicho, expressway ni mali ya serikali ya China mpaka deni liishe. Pesa zilizotumika ni za CRBC yenyewe sio mkopo
Screenshot_20250730-100836.jpg
Screenshot_20250730-100806.jpg
 
Shida Viongozi wao ndio wanajua ukweli wa Kenya. Wanawadanganyia maghorofa ya wageni, GDP ya mchongo na thamani ya sarafu.

Wakenya wanajiona US kumbe ni BATA tu kama Burundi.

Ukanda huu sisi ndio tuna POWER ya Ku-deport, kuwafira, kupiga BAN uhuni wao na hakuna kitu WATAFANYA.

View attachment 3424419
Muungano wa kifala EAC, SADC ambao members wote wanaangalia kuchuma Tz tu na sisi hatuna cha kuchuma nchi yao hapana, tuishie kwa mambo mengine.
 

Somalia wame fufua shirika lao la ndege, soon utasikia hilo taifa la wenye njaa na wivu wamezuia ndege zao kutua kwao huku wao wakitaka zao ziende kwao. 😂😂😂
 
Back
Top Bottom