Stendi inajengwa mkabala na kituo cha SGR eneo la magereza.Hiyo stand mpya inajengwa wapi?
Ni stand ya daladala au mabasi makubwa.
Lengo kubwa la hiyo stand kubwa ni lipi?
Ni stendi ya daladala na usafiri wengine jumuishi.
Stendi inajengwa mkabala na kituo cha SGR eneo la magereza.Hiyo stand mpya inajengwa wapi?
Ni stand ya daladala au mabasi makubwa.
Lengo kubwa la hiyo stand kubwa ni lipi?
Ya KLM imekuwa ya KQ?We mzee heshimu miaka yako, hufai kua mzee na uwe mjinga at the same time, pick a struggle.
Simulator for training pilots.
![]()
Simulator for training cabin crew.
![]()
Kwa hivyo we mzee na akili zako timamu unadhani KQ inaweza kosa simulator ya kufunza cabin crew na ikuwe na ya kufunza marubani. Enyewe wewe ni pumbavu.Ya KLM imekuwa ya KQ?
Nani kakwambia hiyo ya ku train flight attendants!?Waaaaaa enyewe wewe ni mshamba, unatuonyesha simulator ya kutrain flight attendants. 🤣 🤣 🤣 Hata kama wewe ni primary school dropout, si ujaribu hata utumie akili ya kuzaliwa.
Ni ya kutrain pilots wenu wa bongoslum. 🤣 🤣 🤣Nani kakwambia hiyo ya ku train flight attendants!?
Unazidi kudhihirisha ujinga wako sasa.
Cha dar wametaka wenyewe mfano kuanzia sa mbili mpaka tatu kuna treni mbili zinaondoka na moja kuingia kwa interval ya karibia nusu saa tu baada ya hapo Kuna ya kuingia saa Tano then mpaka jion wakati wangeweza panga ratiba hata kwa interval ya masaa mawili tu .VItuo vyenyewe vishazidiwa hususan cha dar abiria ni wengi kuliko walivyotarajia sasa ndio waongeze safari watawaweka wapi hao abiria,ukifatilia vizuri trc wenyewe wanakiri kwamba watarekebisha baadhi ya makosa waliofanya awamu ya kwanza na ya pili ambayo yataweza kurekebishikaa na mojawapo ni vituo kuwa vidogo,hasahasa vya mjini
Kilio huku ni kikubwa sana kutoka kwa wakenya 🤣 🤣 🤣 👇 👇 👇
View: https://x.com/MwangoCapital/status/1950186786585756024
Wanao jua kusoma na kuandika wapo wangapiWanunge waliopenya
Nimekuja kugundua ukanda huu ni Tanzania pekee ina ahueni ya maisha
View: https://youtu.be/XQFLmOo41ns?si=N-s9DtOrLxHqJLQe
Sisi huwa hatulii mitandaoni bali tunachukua hatua haya na nyinyi igeni basi kama sio wenu haoNa umegundua pia Tanzania tu ndo nchi imejaza omba omba kila mahali na wanaongoza kwa umaskini ukanda huu?
Hao ni Warundi, watimueni.Na umegundua pia Tanzania tu ndo nchi imejaza omba omba kila mahali na wanaongoza kwa umaskini ukanda huu?
Sisi huwa hatulii mitandaoni bali tubachukua hatua haya na nyinyi igeni basi kama sio wenu hao
View: https://x.com/MwangoCapital/status/1950186786585756024?t=NtV3Nx10QfKx3hjvhdzxWg&s=19